Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 21 Dec 11: Zai @ Taipei for waiting time Promote Perfect Two @ Taiwan << ติดต่อทีมงาน

นกดื่มชา สวัสดีค่ำวันพุธที่ 21 ธันวาคม ค่ะ นกดื่มชา

.....ตอนนี้หลังจากกลับมาจาก ทริปใหญ่เดินสายโปรโมท และอัดรายการหนังเรื่อง
“Perfect Two”( 新天生一對) ที่จีน
ไจ๋ก็มีดูหนังเรื่องนี้แบบเต็มๆ ร่วมกับรอบสื่อมวลชนและดาราไปเมื่อวันที่ 18 Dec ที่ผ่านมาที่โรงหนังในไทเป
และหนังเรื่องนี้ มีกำหนดที่จะเข้าฉายพร้อมกันที่ไต้หวัน เป็นที่แรก วันที่ 20 Jan 2012
ซึ่งเป็นช่วงตรุษจีนและหยุดยาวของไต้หวันและจีนค่ะ เพื่อที่จะให้หนังเรื่องนี้ ฉายให้กับ
ครอบครัวได้ดูกัน ถึงความรัก ความผูกพันระหว่างพ่อลูกนะคะ

...สำหรับประเทศอื่นๆ ที่หนังเรื่องนี้จะได้เข้าฉายด้วยก้อจะมี ที่เมืองจีน วันที่ 23 Jan 2012
และประเทศที่พูดภาษาจีนทั้งหลายได้แก่ ฮ่องกง วันที่ 6 Feb และตามมาด้วย มาเลเซีย และ สิงค์โปร

สำหรับรายการที่ไจ่ไจ๋ , Ella, XXB และ ผู้กำกับ Chu เป็นแขกรับเชิญ
และได้ตระเวนบันทึกเทปล่วงหน้า เพื่อโปรโมทหนังนั้น มีหลายรายการของไต้หวันแล้วค่ะ
และไจ๋อาจจะมี Surprise ไปอัดรายการอื่นๆอีก ที่ไม่ได้อยู่ในตางรางและไม่ได้บอกล่วงหน้า
อย่างไรคงต้องติดตามข่าวกันไปเรื่อยๆค่ะ

......นอกจากนี้ 2012 ต้นปีใหม่ วันที่ 3 Jan 2012 ไจ๋จะเดินทางไปญี่ปุ่น เพื่อไปโปรโมทหนัง
เรื่อง “Love you 10,000 Years” รวมถึงจะมีงาน Fans meeting ในวันเดียวกันด้วยค่ะ

ต่อจากนั้น ไจ๋จะกลับมามีงานแจกลายเซ็นบน photobook สำหรับคนที่ซื้อ Pre-sale ตั๋วหนังค่ะ
โดยจะจัดงานตอนบ่าย 2 โมงเวลาเดียวกัน ในวันที่ 7 Jan ที่ Taichung และ 8 Jan ที่ Kaohsioung นะคะ

และหลังจากนั้นก้อจะทิ้งระยะเวลามา มาจัดงานนี้อีกครั้งที่ Taipei ในวันที่ 19 Jan
เวลา บ่ายโมงตรงค่ะ เราก้อมาติดตามข่าวคราวของไจ๋ต่อๆไปเรื่อยๆนะคะ

ตอนนี้ ขอให้ไจ๋พักผ่อนให้เต็มที่ รักษาสุขภาพอย่างดี เตรียมตัวสำหรับการทำงาน
หรือเดินทางไปในที่ต่างๆในอนาคต พวกเราจะคอยเป็นกำลังใจ และสนับสนุนผลงานของไจ๋ตลอดไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 54 21:04:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com