Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โซวอนพันทิป...มีใครเป็นสาวก KhunA บ้างเอ่ย^__^" ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนเลยนะคะว่า "ไม่ได้มีเจตนาอยากจะดราม่าหรือมีเหตุผลอย่างอื่นแอบแฝง "ย้ำ!!!ไม่มีจริงๆค่ะ"" เราเป็นคนหนึ่งที่ชื่นชอบคู่นี้มากและพยายามติดตามข่าว moment ตลอด ///แต่ช้าก่อน!!!/// หลังจากที่นิชคุณเข้าร่วมในรายการ WGM ก็ไม่มีข่าวหรือ moment เล็กๆน้อยๆให้ได้ชื่นใจบ้างเรยยย ก็เลยอยากถามโซวอนในนี้หน่อยค่ะว่ามีใครชื่นชอบทั้งสองคนนี้บ้างอ่ะค่ะ แล้วพอจะมีข่าวคราวอะรัยเกี่ยวกับคู่นี้มาอัพเดตบ้างมั๊ย

ปล.ต้องขอโทษคู้จิ้น ชญ ของทั้งสองคนนี้ที่ไม่ได้จิ้นคู่นี้ด้วยนะคะ
ปล.(อีกครั้ง) คุณคิดว่า ณ ตอนนี้ พี่คุณยังปลื้มพี่สาวเราอยู่มั๊ยค่ะ ขอกรุณาตอบด้วย//ไม่ได้บังคับนะคะ อิอิ แค่อยากรู้ความคิดเห็นจริงๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 54 13:50:49

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 54 13:49:40

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 54 13:48:57

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 54 13:48:25

จากคุณ : หัวใจสองภาค
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 54 12:07:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com