Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครได้การ์ดอัลบั้มThe boysของทางSM trueไม่ครบบ้าง ติดต่อทีมงาน

คือว่าวันนี้ไปซื้ออัลบั้มthe boysที่ทางSM trueจัดจำหน่ายขายวันนี้เป็นวันแรก ที่เราซื้อเพราะเราหวังกับการ์ด9ใบของพวกนางๆ แต่ตอนที่เราจะไปซื้อก็ได้ดูข้อมูลมาแล้ว และอีกอย่างเขาประกาศบอกทางเฟสว่า"อัลบั้มThe Boys จำนวน 2,000 แผ่นแรกที่วางขายที่ B2S จะมีการ์ดสมาชิกเดี่ยวครบทั้ง 9 แบบในอัลบั้มเลยคะ โดยจำนวน 2,000 แผ่นนี้จะกระจายไปที่ B2S ทุกสาขาค่ะทั่วประเทศค่ะ โดยให้สังเกตอัลบั้มที่มีสติกเกอร์วงกลมด้านซ้ายล่างเกี่ยวกับการแถมPhotocardครบเ​ซ็ทนะคะ" เราก็ไปซื้อเลยค่ะที่B2S สาขาราชประสงค์ คนซื้อเยอะมาก

เราซื้อมาชุดนึง แต่ยังไม่ได้แกะนะ เพราะรีบกลับบ้าน เลยเอามาแกะที่บ้าน ปรากฎว่าเราเหมือนจะโชคดีมากๆเลยค่ะ(ประชด) เพราะว่าในกล่องมีแต่งซีดีกับการ์ดรวม ไม่มีการ์ดเดี่ยวซะคน อึ้งมาก ทั้งทีก่อนหน้านี้คนรู้จักไปซื้อที่เดียวแถมซื้อพร้อมกันด้วย ได้ของครบทุกอย่างทั้งการ์ดเดี่ยวและการ์ดรวม ส่วนเราได้แค่การ์ดรวม ไม่มีการ์ดเดี่ยว ทั้งที่กล่องที่เราซื้อก็ติดสติกเกอร์เหมือนคนที่เขาได้ของครบและเหมือนที่SM trueประกาศทุกอย่าง

ประเด็นที่อยากจะปรึกษาคือเราควรทำยังไงดี เรียกให้ทางSM trueรับผิดชอบ หรือปล่อยมันไป ช่างมันคิดว่าเสียเงิน539บาทไปฟรีๆ คือส่วนตัวถามว่าเสียดายเงินมั้ย ก็เสียดายนะคะ แต่ที่เสียมากที่สุดคือเสียความรู้สึกอ่ะ แบบว่าคนอื่นเขาได้กันแล้วมีเราที่ไม่ได้ และอีกอย่างเอาไปเปลี่ยนที่B2S เขาคงไม่รับเปลี่ยนด้วยแหละคะ ลองเล่าให้เพื่อนฟัง เพื่อนบอกว่าแกเป็น1ใน2000เลยนะที่ไม่ได้การ์ด เพราะชาวบ้านเขาได้กันหมด มันก็จริงอย่างเพื่อนพูด เพราะดูจากในทวิตเขาก็ได้หมด เศร้าค่ะ เศร้ามากด้วย

ปล.บ้างคนที่เขามาอ่านอาจจะบอกว่าจะอะไรกันนักหนา กับอิแค่การ์ด9ใบ อยากจะบอกว่าถ้าคุณไม่โดนเหมือนกับฉัน1ใน2000 คุณคงไม่รู้หรอกว่ารู้สึกอย่างไง

จากคุณ : เสียความรู้สึก
เขียนเมื่อ : 24 ธ.ค. 54 03:12:45 A:27.130.105.54 X: TicketID:343187

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com