Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Live ของนักร้องสาวคนไหนบ้างครับ ที่ฟังเเล้วเหมือนเราต้องมนต์สะกดครับ ติดต่อทีมงาน

มีหลาย Liveครับที่ดูเเล้วรู้สึกสุดยอด ตระการตาประมาณว่า นักร้องสาวคนนั้นตรึงคนดูไว้อยู่กับที่เพื่อให้ทุกสายตาจ้องมองมาที่เธอคนเดียว

เเต่สำหรับผม Live โชว์ที่ทำให้ผมนั่งฟังเเละตาดูไม่กระพริบ น้นคือ Live ของสาว บริททิช คนนี้ครับ Rebecca Ferguson กับเพลงที่คนผิวดำต้องร้องตอนเลิกทาส Amezing Grace ครับ

ไม่ต้องมีเเด๊นเซอร์หญิง เกย์ เซ็กซี่ ไม่ต้องมีโชว์กายกรรมให้เกะกะ เธออยู่บนเวทีมีไมค์ ใช้เสียงร้องถ่ายทอดออกมา ลั่นอยู่ในโสตประสาทพุ่งลงสู้จิตใจกันเลยทีเดียว มาเเชร์กันครับว่า Live ของนักร้องสาวคนไหนที่ทำให้คุณต้องมนต์สะกดจากเสียงร้องของเธอ ขอ Live Show นะครับ

จากคุณ : นิกกี้ มิน่าหล่ะ
เขียนเมื่อ : 2 ม.ค. 55 17:55:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com