Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เหลือเชื่อ!] ค่าย Johnny มี Official Channel ใน Youtube แล้วนะคะ ติดต่อทีมงาน

http://www.youtube.com/user/2001jstorm

subscribe กันเยอะๆนะคะ แสดงพลังของชาว JE ให้โลกประจักษ์กันเถอะ!

ปล. จขกทไม่ใช่PRค่ายนะคะ แต่อยากเป็นอยู่ (ฮา)

เครดิตข่าว Arashi_Thailand@Twitter

แก้ไขลิงค์ค่ะ

อัพเดต

เอิ่ม เริ่มมีกระแสตีกลับว่าไม่ใช่ของจริง จ๊ากกกก หน้าแตกเบาๆ

ยังไงก็รอดูข่าวต่อไปนะคะ

=======

ของปลอมค่าาาา โดนต้มซะเปื่อยเลยเรา 

ขออภัยจริงๆค่ะ ดีใจมากไปหน่อยเลยไม่ได้กรองข่าวให้ดีก่อน

แบบอารมณ์ต่อเนื่องจากข่าวน้องๆเมื่อวาน เลยนึกว่าลุงจะมีการเปลี่ยนแปลง แป่ว!

ใครเข้ามากระทู้ก็ช่วยเราเก็บเศษหน้าที่แตกกระจายเต็มพื้นหน่อยนะคะ 5555

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 55 15:50:48

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 55 09:47:57

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 55 09:24:03

จากคุณ : ~ Shotacon Girl ~
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 55 09:18:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com