Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความกรุณาโหวตกระทู้ด้วยนะครับ ถึงทุกท่านเลย ทุกแฟนคลับศิลปินด้วยนะครับ ติดต่อทีมงาน

อย่างที่ทราบกันดีว่ากระทู้แนะนำนั้น เราเห็นว่ากระทู้แฟนคลับหรือกระทู้ mv, single, งานโชว์ ฯลฯ ของศิลปินที่มีแฟนคลับ
ไม่ว่าจะเป็นศิลปินไทยหรือศิลปินต่างชาติ ก็จะได้รับการกดโหวตอย่างล้นหลามจนขึ้นกระทู้แนะนำบ่อยๆ

เราไม่ว่ากันครับ .. เรามีวิธีแก้ไขของเรา
นั่นคือ "รวมกระทู้น่าเข้าไปดู" ซึ่งโดยส่วนมาก ก็จะได้ขึ้นกระทู้แนะนำกันอยู่
แต่บางสัปดาห์นั้น ไม่ได้ขึ้นเลย หรือขึ้นก็แป้บเดียวแล้วก็หล่นลงมา
กระทู้ดีๆ อื่นๆ ที่นอกเหนือจากกระทู้แฟนคลับที่ผมและเพื่อนๆ คนอื่นพยายามรวบรวมก็จะหล่นลงไป

ความรู้สึกก็เหมือนกับแฟนคลับทุกท่านล่ะครับ ที่ไม่อยากให้กระทู้ของตัวเองหล่นลงไป
อันนี้ก็เหมือนกันนะ แต่ของผมคือกระทู้ที่ทำเพื่อส่วนรวม เพื่อให้คนอื่นๆ ที่ไม่มีโอกาสสำรวจกระทู้ทั้งหมด 
ได้ดูว่ามีกระทู้ไหนน่าสนใจอยู่บ้าง หรือคนอื่นสามารถเห็นกระทู้แนะนำอันนี้ได้ง่ายๆ เพื่อจะต่อยอดไปกระทู้อื่นๆ ต่อไป

ผมไม่ขออะไรมากครับ ขอแค่กระทู้เดียวครับ

ผมขอแฟนคลับทั้งหลาย ใครไม่เดือดร้อน หรือสบายใจที่จะช่วยกดโหวต "รวมกระทู้น่าเข้าไปดู"
กันสักหน่อย เพื่อให้ได้อยู่เป็นกระทู้แนะนำเพื่อส่วนรวม คนกดนิดกดหน่อยแต่รวมๆ กันก็ขึ้นได้แล้วครับ
เพราะตอนนี้ไม่สามารถสู้แรงแฟนคลับสำหรับกระทู้แนะนำอื่นๆ ได้เลย

ผมขอแค่กระทู้เดียวเท่านั้นครับ ไม่ต่อว่าที่กดโหวตกระทู้แฟนคลับเยอะ หรืออะไรๆ เลย 
ไม่ได้กีดขวาง จะโหวตกันต่อไปก็ไม่ว่าอะไรเลยครับ ขอแค่เพิ่มนิดนึงให้ช่วยกดโหวตกระทู้ผมในทุกๆ สัปดาห์กันด้วยนะครับ

ปล.กระทู้นี้ไม่ได้ตั้งขึ้นมาเพื่อสร้างความแตกแยกนะครับ ขอความกรุณาอย่าทะเลาะกันนะครับ
ผมแค่ขอความร่วมมือนิดๆ หน่อยๆ .. อย่าด่ากัน อย่ากระแนะกระแหนกันนะครับ 

ขอแค่นี้คงไม่มากเกินไปนะครับ
ขอบคุณจากใจจริงครับ

ตัวอย่างกระทู้น่าเข้าไปดูสัปดาห์นี้คือกระทู้นี้ครับ

หนทางแก้ไขความขัดแย้งมีในกระทู้นั้นแล้ว ขอแค่ขอแรงโหวตในทุกๆ สัปดาห์ แค่นั้นเองครับ

จากคุณ : กึ่งยิงกึ่งผ่าน
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 55 21:05:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com