Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[The Fat 100 Year 2011] 100 อันดับเพลงแห่งปีของ Fat Radio มีอะไรบ้างมาดูกัน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ก็ผ่านมาแล้วนะครับ สำหรับปีใหม่ที่พึ่งจะผ่านมาไม่กี่วัน ปีที่แล้วก็มีเรื่องราวมากมายที่น่าจดจำและไม่น่าจดจำ สำหรับวงการเพลงก็มีอะไรมากมายเหมือนกัน รวมถึงวงดนตรีที่เพิ่มมากขึ้นทุกปี ๆ จนมีหลากหลายแนวเพลงเหลือเกิน แต่มันก็เป็นผลดีกับคนฟังเพลงอย่างพวกเราที่จะฟังเพลงได้มากมายหลากหลายยิ่งขึ้น...

สำหรับกระทู้นี้นะครับก็จะมารายงานเพลงที่เปิดใน Fat Radio ที่ทางคลื่นนำมาจัดเรียงอันดับจนเหลือ 100 เพลง เรามาดูอันดับต่าง ๆ กันครับ ;)

ปล. อ้างอิงมากจากเฟซบุ๊ค Fat Radio นะครับ
ปล2. ชาร์ตนี้รายงานวันที่ 25 ธันวาคม 2554 นะครับ

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 55 20:11:54

จากคุณ : แจ๊คผู้น่ารัก
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 55 15:34:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com