Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามหน่อยค่ะ GG Star collection card เซ็ทนี้ เป็นของแท้มั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

เราได้ของฝากจากผู้ใหญ่ที่เคารพท่านนึง ซื้อมาฝากจากแม่สายเป็น Girls' Generation Star Collection Card เซ็ทนี้ค่ะ

ขออนุญาตถามหน่อยค่ะ  เซ็ทที่เราได้รับมาเป็นของแท้รึเปล่า (เพราะซื้อมาจากแม่สาย กลัวก๊อป) แล้วราคาประมาณเท่าไหร่  คือเราเพิ่งมาตามสาวๆ ตอน hoot เอง ก่อนหน้านี้ ไม่เคยซื้อสินค้าของสาวๆ มาก่อน  แล้วเราก็ไม่ได้สนิทกับผู้ใหญ่ท่านนี้มากนัก แค่ได้ดูแลท่านช่วงที่ไม่สบาย  คงต้องหาโอกาสซื้อของขวัญไปตอบแทนในโอกาสต่อไป

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : aquilio
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 55 21:20:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com