Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชิญแฟนๆ YOSHIKI+HYDE ทางนี้ครับ : รูปชุด "Twing Angles"{แตกประเด็นจาก C11557792} ติดต่อทีมงาน

ในเฉลิมไทยมีแฟนทั้งสองป๋าเยอะอยู่พอควรเลยนะครับ ตัดสินใจไม่ได้ ใครน่ารักกว่าใคร ใครโมเอะกว่าใคร...ฮี่ฮี่

ผมเลยมีไอเดียทำรูปสนุกๆให้เป็นของขวัญตรุษจีน มามอบให้แฟนๆของทั้งสองป๋า เพื่อนำรอยยิ้มและความรื่นเริงบันเทิงใจมามอบให้แฟนๆทุกท่านครับของขวัญ

ถ้าไม่สวยไม่แหล่มแฟนๆอย่าเพิ่งว่ากันนะครับ... ผมมีรูปท่านโยชิกิเดี่ยวน้อยมากเลย..ส่วนใหญ่จะสูบรูปเฉพาะที่ติดโมเดลหญิงมาด้วยทั้งนั้นเลย แฮ่.... (พี่ไหไม่มีปัญหา เขาไม่ถ่ายรูปคู่กับหญิงมากนัก เลยหารุปง่ายกว่าครับ)

ให้คะแนนความพยายามและความตั้งใจก็แล้วกันนะคร้าบบบบบมอบรัก

"รูปแรก ชุด PINK"

จากคุณ : ผึ้งน้อยพเนจร
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 55 01:26:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com