Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== เพลงแดนซ์ สุดมันส์ สมัยวันวาน มีเพลงไหนบ้างที่จำได้ไม่มีวันลืม..== ติดต่อทีมงาน

เพลงแดนซ์มันๆ สมัยวัยทีน ยังจำได้ไม่มีวันลืม

จริงๆเราไม่สันทัดเพลงสากลเลยนะคะ และไม่ใช่นักแดนซ์ตัวยงด้วย
แต่ก็มีบ้างเล็กน้อยที่เคยผ่านประสบการณ์นั้นมา เมื่อสมัยวัยทีน แดนซ์ตามเธคบ้านนอกบ้าง
ในเมืองบ้าง ตามแต่โอกาส
รู้แต่ว่าสมัยยังเด็กก็ดิ้นเป็นแล้ว(เธคบ้านนอกงานวัด เด็กเข้าได้ค่ะ)555

เรามารวบรวมบทเพลงแดนซ์ มันๆ ที่ยังอยู่ในความทรงจำกันค่ะ

ช่วงสมัยเรา ยุคเรา ประมาณนี้เลยค่ะ เพลงยุค 80-90
เริ่มตั้งแต่เด็กน้อยเลยนะคะ

*ขออภัย แก้ไขยุคค่ะ

Have You Ever Seen The Rain

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 55 12:16:45

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 55 12:10:44

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 55 12:09:00

จากคุณ : ลูกกวาดมอมแมม
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 55 11:19:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com