Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จนถึงวันนี้ นาทีนี้ ใครยังไม่มีบัตรในมือเหมือน จขกท ไหมคะ ติดต่อทีมงาน

น้ำตาจะไหล  ไฟแรงมากนั่งท่องโค้ดเชียร์  จนถึงวันจองต่อคิวซื้อไปตั้งแต่ 9 โมงก็ไม่ทัน  มาจิ้มบัตรหลุดก็ไม่ทัน    นอยด์ทั้งวันเลย  จนถึงวันนี้ก็ยังไม่มีบัตรในมือ  เริ่มจะพึ่งสิ่งศักดิ์สิทธิ์แล้ว  ณ ตอนนี้ขอบัตรใบเดียวจะยืนจะนั่ง  แถวไหน  ตรงไหนก็เอาแล้ว  ขอให้ได้ไปเห็นคอนสาวๆที่รักหน่อยเห้ออ  

สาวๆของพี่  วาสนาเราไม่ต้องกันจริงๆ  พี่จะพยายามตามล่าหาบัตรต่อไป  เพื่อสาวๆของพี่นะจ๊ะ

ใครมีบัตรเหลือสงสาร จขกท หรือมีลู่ทางอันใดแนะนำหน่อยค่ะ

ขอสอบถามหน่อย  ถ้า จขกท กว้านฮานามิ  แล้วดวงไม่มีนิ  ก็อดใช่ไหมคะ  ยิ่งไม่มีดวงกับอะไรแบบนี้อยู่  เสี่ยงๆจริงๆ

สุดท้าย  ท้ายสุด รับซื้อบัตรทุกราคาทุกที่นั่ง  ทุกพื้นที่ ใต้เวที ใต้เก้าอี้  หรือตำแหน่งใดๆในอิมแพค จขกท เอาหมดค่ะ  ขอไปเป็นส่วนนึงในการตะโกนโค้ดวันที่ 12 ก็พอ

จากคุณ : หลบซุ่มเฝ้าดู
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 55 10:56:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com