Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องลงหลุม BA คะ ติดต่อทีมงาน

คือครั้งนี้เป้นคอนแรกที่จะไปดู นอกจาก MBC นะ
แล้วได้บัตรยืนนน!! เพราะได้ 3000 มาแต่อยากใกล้ชิดค่ะรอบข้างบอก เพิ่มอีกพันเดียวยืนเลย โมเม้นดีกว่าเห็นๆ เชื่อคะ นาทีนั้นหลังจากผิดหวังจาก 5000 มา
เลยเอาบัตรยืนแล้ว 3000 ให้น้องไป

ปัญหาอยู่ที่ว่าเตี๊ยไงค่ะ บวกลบคูณหารผ้าใบ + ส้นเต็มอัตตรา คงได้เกือบ 168 น่าจะพอไหว ไม่ต้องพึ่งกล้องส่องใช่ไหมค่ะ?? 555 เคยแต่ดูโซนโปรเจก MBC มันไกลมากก ใกล้ๆไม่รุ้ใกล้ขนาดไหน =="  

แล้วเอาอะไรไปยังไงเก็บไว้ที่ไหน ไม่มี ปสก.เล้ยยย
อยากรู้ว่าปกติบัตรยืนเค้าเอาอะไรไปบ้างค่ะ
แบบไปตัวเปล่า มือถือใส่กระเป๋า ผ้าเชียร + แท่ง ไฟถือไป จบ
หรือมีคนเอากระเป๋าไปด้วย?? ใบเล็ก ใบใหญ่ คาดเอว สะพาย
แบบไม่รู้อะไรทั้งนั้นเลย จะเอากระเป๋าไปกลัวเกะกะเพราะแค่คนก็น่าจะเบียดกันอยู่แล้ว
หรือเอากระเป๋าไปแล้วฝากไว้หน้างาน?? เพราะคงซื้อของหน้างานแน่ๆเลยย

จะอินเทรนไปนอนรอกับเค้าดีไหม?? ฮ่าๆ คงไม่ไหว
ที่นี่มีใครจะไปรอเช้าๆบ้่างไหมค่ะ?? จะได้กะถูก

ที่สำคัญบุกเดี่ยวค่ะ!! ใครเจอเด็กเอ๋อๆเดินงงๆในงานก้ทักได้นะคะ 55555
แล้วไปสนุกด้วยกันค่ะ

จากคุณ : dvs_natty
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 55 13:05:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com