Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 19 Jan 12: Sign Photo Ticket Perfect Two @ Taipei & Movie show @ Taiwan << ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีค่ำคืนวันใหม่ วันที่ 19 มกราคม 2012 ค่ะทุกๆคน  flower

....งาน Sign หนังสือภาพพร้อมตั๋วหนังเรื่อง Perfect Two ที่ไทเป
จะจัดขึ้นในวันนี้แล้วนะคะ พร้อมทั้งจะมีงาน Premier ให้กับสื่อต่างๆมากมายด้วยในวันนี้ค่ะ

สำหรับงานแจกลายเซ็นตั๋วหนังแบบเดียวกัน ที่เมืองจีนคือ ปักกิ่ง เซี้ยงไฮ้ กวางโจว และ เซิ่นเจิ้น
พร้อมทั้งออกรายการสัมภาษณ์ หลายที่ ก้อจบลงไปแล้วอย่างสวยงามเช่นกันนะคะ
แต่ไจ๋เอง ก้อเหนื่อย และ แทบแย่เอาเหมือนกันช่วงนี้ ยังไงก้อมาให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ

ตอนนี้ไจ๋กลับมาไต้หวันแล้วเพื่อพักผ่อน 2 วันและจะกลับไปโปรโมท Event Fans meeting
ที่ Beijing ,Shanghai และ Guangzhou and Shenzhen ในวันที่ 14 – 16 Jan นี้นะคะ  อย่างไรต้องติดตามข่าวไจ๋ ช่วงนี้กันไปเรื่อยๆ นะคะ

ช่วงนี้ ก้อมีทั้งข่าว หนังสือ  Magazine ที่ไจ๋ถ่ายไว้กับ Ella และ รายการต่างๆ เยอะแยะเต็มไปหมด ให้เราได้ติดตามเรื่อยๆนะคะ

ในวันพฤหัสบดีที่ 20 มกราคมนี้ หนังเรื่อง “Perfect Two”( 新天生一對)
ก้อจะเข้าฉายพร้อมกันที่ไทเปแล้วนะคะ โดยจะจัดงานตอนบ่ายโมง เราก้อมาติดตามดูกันสำหรับหนังเรื่องเยี่ยมเรื่องนี้กันค่ะ

...สำหรับประเทศอื่นๆ ที่หนังเรื่องนี้จะได้เข้าฉายด้วยก้อจะมี ที่เมืองจีน วันที่ 23 Jan 2012
และประเทศที่พูดภาษาจีนทั้งหลายได้แก่ ฮ่องกง วันที่ 6 Feb และตามมาด้วย มาเลเซีย และ สิงค์โปร
สำหรับรายการที่ไจ่ไจ๋ , Ella, XXB และ ผู้กำกับ Chu เป็นแขกรับเชิญ
และได้ตระเวนบันทึกเทปล่วงหน้า มีหลายรายการของไต้หวันที่ทยอยออกอากาศแล้วนะคะ

ตอนนี้ ขอให้ไจ๋พักผ่อน รักษาสุขภาพอย่างดี เตรียมตัวสำหรับการทำงานและเดินทาง
พวกเราจะคอยเป็นกำลังใจ และสนับสนุนผลงานของไจ๋ตลอดไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 55 00:04:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com