Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 3 Feb 12: Zai go to HK for Event Promote Perfect Two << ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีวันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ เดือนแห่งรักนะคะ ทุกๆคน ^^  flower

เสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์นี้ ก้อถึงคราวการไปโปรโมทหนังเรื่อง  “Perfect Two”( 新天生一對) ที่ HK แล้วค่ะ
โดยวันนี้ ไจ๋จะเดินทางไป ฮ่องกง เพื่อร่วมงานโปรโมทในวันรุ่งขึ้นนะคะ ยังไงสาวๆบ้านเรา
ก้อมาติดตามชมในวันเสาร์นี้สำหรับ Event นี้กันนะคะ

....และสำหรับงาน Sign หนังสือภาพพร้อมตั๋วหนังเรื่อง Perfect Two ที่เมืองจีนหลายเมือง
และไต้หวัน ก้อจบลงอย่างสวยงามนะคะ พร้อมทั้ง Rating หนัง Perfect Two ก้อทะลุเป้า
และทะลุ Box Office กวาดรายได้ไปอย่างสวยงามมากๆนะคะ สร้างความยินดีมากๆให้กับ
ผู้แสดง ทีมหนัง และผู้กำกับ สำหรับหนังครอบครัวน่ารักเรื่องนี้นะคะ

สำหรับ ที่ HK ก้อจะเข้าฉายแลัวตั้งแต่วันที่ 2 กุมภาำพันธ์ (เมื่อวานนี้ค่ะ)
ส่วนที่จีนเอง เมื่อเดือนที่แล้ว ตั้งแต่วันที่ 23 มกราคม ก้อกวาดรายได้ไปถล่มทะลาย
ของช่วงตรุษจีนที่ผ่านมา ^O^

หลังจากนี้ หนังเรื่องนี้จะฉายที่ไหนต่อไป หรือไจ๋โปรโมทอะไรอย่างไร
ต้องติดตามข่าวกันนะคะ เสร็จที่ HK ไจ๋ก้อจะบินกลับไต้หวัน แล้วเพื่อพักผ่อน
และเตรียมตัวสำหรับงานต่างๆอีกครั้งค่ะ

ช่วงนี้ ก้อจะมีทั้งข่าว Rating หนัง Perfect Two และไจ๋ถ่ายแบบนิตยสาร
กับ Ella หรือ ของตัวเองให้กับหนังสือ  Magazine หลา่ยเล่ม
และออกรายการต่างๆ เยอะแยะเต็มไปหมดเรียกได้ว่า มีไจ๋ให้ดูกันตลอดเลยช่วงนี้ค่ะ
และเห็นหน้าหล่อๆของไจ๋ได้ตลอดช่วงนี้ค่ะ
พวกเราเองจะคอยเป็นกำลังใจ และสนับสนุนผลงานของไจ๋ตลอดไปเหมือนกันค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.พ. 55 22:53:43

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 55 21:27:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com