Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] Beast หนุ่มๆวงนี้รับจ๊อบเป็นงานอดิเรกเหรอคะ >< ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้บ้าบีสมากอ่าค่ะ จริงๆเริ่มชอบมาตั้งแต่ปีแล้ว แต่ไม่ได้ตามอะไรมากมาย
พอดีช่วงนี้อยู่ว่างๆ ไม่มีอะไรนอกจากเฝ้าคนป่วยเลยนั่งโหลด นั่งดูไลฟ์ ดูเอ็มวี ดูนั่นดูนี่ ดูไปเรื่อยๆ
แล้วเอ๊ะ กิกวังอีกแล้ว ดูจุนนี่ จุนฮยองมาแร๊พเหรอเนี่ย อ๊ะเสียงยังโยนี่ เอ๊ะเห้นแว๊บๆนั่นฮยอนซึงนี่ หล่อว่ะ นั่นน้องอุ่นนี่หว่า

กิกวัง กะดูจุน สองหนุ่มคนนี้รับจ๊อบเป็นพระเอกเอ็มวีใช่มั้ยคะ เฉพาะในค่ายก็วนเล่นมาเกือบครบ ยังลามไปนอกค่ายอีก ><

จุนฮยอง กะยังโย สองหนุ่มคนนี้รับจ้าง featชิมิ ดูไอดอลเมดเค้าแซวกันว่าจุนฮยองรับจ้าง feat เป็นงานอดิเรก อิอิ ส่วนยังโย และก็ ขึ้น spacial stage กะคนอื่นบ่อยๆ โดยเฉพาะกะไอยู ><

ส่วนคนอื่นๆก็เห็นใน feat ให้คึนอื่นบ้าง ไปแจมไลฟ์คนอื่นบ้าง ซีรี่ย์ วาไรตี้ โน่น นู้น นี่ นั่น โอ๊ะ ตาลายๆๆ

ยังไม่อาจเรียกตัวเองว่าเป้นบิวตี้ (เค้าสวยไม่พอ ><) แต่ช่วงนี้แทบจะตามโหลดทุกอย่างของบีสท์แล้ว พึ่งเป็นวง(ปุ้ชาย)วงแรกจริงๆที่ตามขนาดนี้ แต่ก่อนขนาดชอบบิ๊กแบง บ้าแทยังมาก ยังไม่โหลดทุกไลฟ์เลย ตามเก็บแค่ซีดีก็พอแล้ว

เอาเป็นว่า กระทู้นี้ ขอ บีสเน้นๆค่ะ ผช. วงนี้ไปฟีท ไปขึ้นไลฟ์ ไปเป็นพระเอกเอ็มวีตัวไหนบ้าง คลิปไหน รายการอะไรที่ไม่ควรพลาดโพสมาเลยค่ะ

จะตามโหลดตามเก็บให้ครบ เผื่อเหลือ เผื่อขาด ><

เชื่อว่าบิวตี้ทุกคนน่ารัก ใจดี สมกับชื่อบิวตี้แน่นอนค่ะ

ป.ล ใครรู้แหล่งโหลดดีๆ ลม.มาหน่อยนะคะ จะเป็นพระคุณแก่บิวตี้(?)มือใหม่คนนี้อย่างยิ่ง

ขอบคุณมากค่ะ _/\_

แก้ไขเมื่อ 08 ก.พ. 55 00:42:26

แก้ไขเมื่อ 08 ก.พ. 55 00:39:10

จากคุณ : ninkzung
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 55 00:34:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com