Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Noona]ภาพบรรยากาศงานแถลงข่าวเปิดตัวอัลบัมของ หนูนา หนึ่งธิดา และแจกลายเซ็น ที่เซ็นทัลพระราม 9 ครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเพื่อนๆชาวพันทิพทุกท่านครับ

ผมเอาภาพบรรยากาศงานเปิดตัวอัลลัมเดี่ยว อัลบัมแรกในชีวิตของ น้องหนูนาหนึ่งธิดา โสภณ มาฝากให้ชมกันครับ ในวันที่ 8 กุมภา ที่ผ่านมาครับ และก็ต่อด้วยงานแจกลายเซ็นสำหรับผู้ที่ซื้ออัลบัม ที่ เซ็นทัลพระราม 9

ออกตัวก่อนครับว่า ผมเองก็เป็นแฟนคลับน้องหนูนามานานตั้งแต่ กวน มีน โฮ เห็นน้องหนูนามีวันนี้ก็ชื่นใจครับ ก็เลยอยากเอาความสุขที่ได้รับมาแบ่งปันให้ทุกท่านได้ชมกันครับ

ถ้าเป็นการรบกวนพื้นที่ของเวปพันทิพก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยฮ้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ^^

จากคุณ : KanomSaiMai
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 55 15:18:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com