Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[FanCam] อีกหนึ่งมุมมองที่อยากให้ทุกคนได้สัมผัส ติดต่อทีมงาน

ขอเกริ่นก่อนเลยว่า ขอโทษครับ ถ้าผมบัง "คุณ" ไม่ว่าคุณจะเป็นใครก็ตาม จังหวะนั้นผมไม่มีสมาธิที่จะคิดถึงเรื่องนี้จริงๆ

นี่คือภาพบรรยากาศบางส่วนที่ผมเก็บมาได้ เป็นอีกหนึ่งมุมเล็กๆในหมื่นกว่าที่นั่งในอิมแพค ณ วันนั้น ก็เป็นแค่สายตาอีกคู่จากสองหมื่นกว่าคู่ที่ได้มองเห็นสาวๆในมุมมองที่แตกต่างกัน ผมจึงอยากจะแชร์ให้ทั้งกับคนที่ไปและไม่ได้ไป

มีหลายคนบอกว่าภาพบรรยากาศตอนมองลงมาที่ข้างล่างสวยมาก ไม่ว่าจะเป็นแท่งไฟสีชมพู หรือ Project "785 Days of Waiting Finally We Meet" ผมก็อยากจะบอกเหมือนกันว่า ภาพที่เห็นตอนมองขึ้นไปข้างบนนั้นก็สวยไม่แพ้กันเลย

การได้มาเห็นสาวๆนั้น เกิดจากความตั้งใจของผมเอง แต่การได้เห็นพวกคุณ "โซวอน" ทั้งหลายนั้น ถือเป็นกำไรของผมจริงๆ ถ้าไม่มีพวกคุณคอนเสิร์ตวันนั้นก็คงไม่มีทาง "complete" แน่นอน Soshi และ Sone คอยเติมเต็มให้กันและกันจริงๆ

ปล.แฟนแคมที่ถ่ายมาได้ดูไกลกว่าที่ตาเปล่าเห็นจริงสามเท่าได้มั้งนะ เพราะจริงๆแล้วใกล้กว่ามาก

ดิทเพิ่มครับ ผมขอรีเควสโมเม้น backstage ครับ หากท่านใดมีโอกาสได้เห็นอ่ะนะครับ
เพราะโมเม้นบนเวทีคาดว่าหลายๆคนก็คงเห็นเหมือนกัน รบกวนด้วยนะครับ
สำหรับที่นั่ง Rare Seat ทั้งหลาย ที่จะดูสาวก็จอบัง จะดูจอก็สว่างเกิ๊น
อาจไม่ค่อยได้เห็นหรือมองไม่ค่อยชัดในหลายๆโมเม้น แต่อย่างน้อย
พวกคุณก็ได้เห็นบางโมเม้นที่หลายๆคนไม่ได้เห็นกัน
ไม่ว่าจะแฟนแคม ภาพ หรือแค่บอกเล่าเฉยๆก้ได้ครับว่าเกิดอะไรขึ้นบ้างที่หลังเวที

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 55 12:24:47

จากคุณ : I-want-to-be-a-Filmmaker
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 55 11:27:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com