Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หัวใจจะวาย - KS แกงส้ม [สนุกดีนะ] ติดต่อทีมงาน

แกงส้มเข้าสมัครเดอะสตาร์ 8  ได้ไม่ได้ไม่รู้ แต่.. he is so cool 555+

Lyrics

หัวใจจะวาย - KS"
Yeah baby make me crazy girl
Don't move don't move girl
Don't move don't move closer girl yeah

* อย่าเขยิบมาใกล้ ช่วยขยับไปไกลไกล ขอได้ไหมหัวใจผมวายวอดกันพอดี
My heart beats coz you make it crazy หยุดเดี๋ยวนี้นะก่อนที่ หัวใจผมมันจะวาย

คุณผู้หญิงที่อยู่ตรงนั้น ผมบอกแล้วใช่ไหมครับว่าขยับเขยิบเข้ามาใกล้
ถ้าหัวใจผมวายวอดแล้วจะทำไง คืนนี้คุณคงไม่รอดถ้ายังไม่ถอยออกไป
คุณครับ ผมอยากจะเตือนคุณเอาไว้ ว่าคุณนั้นน่ารักเกินใจผมจะทนไหว
คุณทำให้โลกนี้สดใส ช่วงเวลามันหยุดหมุน ตั้งแต่ได้พบสบตาและก็ใบหน้าคุณ
คุณทำให้ผมเคลิ้มเลย แค่มองตาคู่นั้นมันทำให้ผมเยิ้มเลย หวั่นไหว
มันยังไม่คุ้นเคย ถ้าใกล้เข้ามาอีกนิด ผมอาจจะคิดอะไรที่มันเกินเลย

** Baby you are the best sexy lady
don't move closer with your sexy body

*
Hey hey you're sexy lady hey hey you make me say Gee
If you come closer , I will fly you now
If you play with me , I will lay you down
คุณทำให้ผมหน้าแดงจนหน้าดำ หัวใจผมถูกขังเหมือนติดอยู่ในเรือนจำ
ทุกอย่างที่ผมทำไม่ใช่ทุกอย่างที่ผมคิด แต่ถ้าใกล้เข้ามาอีกนิด ทุกอย่างที่คิดจะกลายเป็นสิ่งที่ผมทำ
**,*

จากคุณ : maldra
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 55 23:04:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com