Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เชิญชวน] คอนเสิร์ต KOREAN MUSIC WAVE IN BKK 2012 ติดต่อทีมงาน

[ประกาศเชิญชวนเพื่อนๆ เพลเกิร์ลค่ะ]

จากที่ทราบกันนะคะว่า วันที่ 7 เมษายน 2555 นี้ After School จะมาร่วมงาน KOREAN MUSIC WAVE IN BKK 2012 ในครั้งนี้ด้วย ดังนั้นจึงอยากให้เพลเกิร์ลทุกบ้านทั้ง AS-TH, What's Up Playgirlz และ ASPG ได้นั่งด้วยกัน เพื่อทำโปรเจ็คให้กับสาวๆ เพื่อให้สาวๆ รู้ว่าเพลเกิร์ลไทยไม่แพ้ชาติใดในโลกนะคะ ฮ่าๆๆ  ไปนั่งกับเพลเกิร์ลด้วยกันเยอะๆ จะได้ทำความรู้จักกัน ไม่เหงาและสนุกให้สุดๆ พร้อมกับส่งความสุขความสนุกไปถึงสาวๆ ด้วยนะ

*** โดยบัตรในโซนโปรเจ็คได้ทำการโหวตจากเพลเกิร์ล และได้ผลสรุปราคาบัตรคือ 1500 บาทค่ะ และเปิดพรีเซลบัตรที่บ้าน AS-TH ค่ะ ไปด้วยกันเยอะๆ นะค่าาา~

!!! ปล.บัตรราคาอื่นก็สามารถจองได้นะคะ

พรีเซลบัตรตามลิ้งค์นี้เลยค่ะ >>> http://afterschoolth.wufoo.com/forms/presale-korean-music-wave-in-bkk-2012-w-asth/

จากคุณ : Tom_Parin
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 55 22:56:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com