Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กล่องแห่งความทรงจำ เพลงที่แกงส้มแต่งเองกับมือ ติดต่อทีมงาน

เพลงนี้ผมแต่งให้กับเพื่อนๆของผม ในวันที่ผมจบชีวิตมัธยมครับ ^^~
ก็เป็นเพลงแรกที่ผม ทำเองทุกอย่างตั้งแต่ แต่งคำร้อง ทำนอง
และทำดนตรี ใช้เวลาประมาณ 2เดือนครับ ยังไงก็ช่วยชี้แนะด้วย
นะครับ ขอบคุณมากครับ

http://www.thewos.com/website/musicDisplay.wos?musicId=0t00y00900w00u0040143241&displayMode=masterMA

แกงส้มมีความเป็นศิลปินสูง ทั้งทางด้านดนตรี การเต้น
และการร้องตั้งแต่ยังไม่ได้เข้าแข็งขัน แต่เมื่อแข่งขันแล้ว
แกงส้มจะเป็นที่ชื่นชอบของประชาชนหรือไม่ แกงส้มก็จะ
ต้องพิสูจน์ด้วยตนเอง....ก็เอาใจช่วยเด็กที่มีคุณภาพอย่าง
แกงส้ม

จากคุณ : เกิร์ลสีชมพู
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 55 02:36:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com