Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาดูกันว่า The Star 8 ปีนี้ หน้าตาเหมือนดารา-นักร้องคนไหนกันบ้าง.....กระทู้ เวิ่นเว้อ!! นอนไม่หลับ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ได้นั่งดู The Star ครบทั้ง 4 ภาค แล้ว น้องๆทั้งหลายก็ทำให้เราครุ่นคิดอยู่หลายเฮือก!!  ว่าคลับคล้ายคลับครา หน้าเหมือนใครน้าาาาา

มาดูกันดีกว่าว่า น้องๆเค้าหน้าคล้ายใครบ้าง?  ไม่ใช่ด้วยหน้าตาทั้งหมดทีเดียวนะคะ แต่หมายถึง image โดยรวม

ปล. อย่าว่ากันนะถ้าไม่เหมือนในความคิดใคร เพราะเอามาจากจิตใต้สำนึกแรกที่มองล้วนนๆ

ปล.2 กระทู้นี้มันเวิ่นมาก ถ้าใครไม่ได้รับความบันเทิงเริงใจ กดผ่านไปได้เลยจ้าาาา

ปล.3 เครดิต นิสนุง ภาพผู้เข้าประกวดเอามาจากกระทู้รายงานสดทั้งหมดนะคะ (เพิ่มเติมค่ะ เริ่มจะไม่ทั้งหมดแล้วหล่ะค่ะ บางคนก็เอามาจากกระทู้ในห้อง The Star8 เนี่ยแหละจ้า บางคนก็แฟนเพจน้องเค้าจ่ะ ^^)

ปล.4 แอบมีหลังไมค์มาถาม จขกท.ว่าเชียร์ใครเป็นพิเศษ ปีนี้ ขอบายนะคะ เพราะ ตั้งแต่ดูมา 7 ปี Love at First Sight ในรายการ The Star จขกท. ยกให้ น้องนท The Star7 ไปเรียบร้อยแล้วค่ะ (หมดไปหลายอยู่ ตั้งแต่ใช้มือถือตัวเองโหวต บังคับเพื่อนโหวต เอามือถือ พี่ป้าน้าอาพ่อแม่พี่น้อง แอบโหวตทีละจึ๊ก 2 จึ๊ก ทุก week 555) ปีนี้เลยดูเอามันส์!! อย่างเดียว

แก้ไขเมื่อ 19 ก.พ. 55 14:45:30

แก้ไขเมื่อ 19 ก.พ. 55 04:11:03

แก้ไขเมื่อ 19 ก.พ. 55 04:05:43

แก้ไขเมื่อ 19 ก.พ. 55 02:41:26

จากคุณ : Fairy_Engine
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 55 02:37:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com