Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้เปิดบ้าน"ฮัท"อย่างไม่เป็นทางการ...มาโหวตชื่อบ้านและลงชื่อเข้าบ้านกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

dragon's hut(กระท่อมมังกร) (17 คน)
  HugHut (ฮักฮัท) (35 คน)
  hut's hut (กระท่อมของฮัท) (12 คน)

26.56%
  dragon's hut(กระท่อมมังกร) (17 คน)
 54.69%
  HugHut (ฮักฮัท) (35 คน)
 18.75%
  hut's hut (กระท่อมของฮัท) (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 64 คน

ตอนนี้ชื่อบ้านก็ได้มา3ชื่อคร่าวๆตามนั้น ใครชอบชื่อไหนก็โหวตกันได้เลยนะคะ
ส่วนวันเสาร์หลังประกาศผล8คนแล้ว เราจะมาเปิดบ้านอย่างเป็นทางการกันค่ะ

สำหรับกระทู้นี้เรามาเริ่มลงชื่อเข้าบ้นและขอมายเลขกันเลย
ขอเปิดเลข 1-100ก่อนแล้วกันนะคะ

พร้อมแล้ว ลุยเลยค่าาาาา~  ยินดีต้อนรับทุกคนนะคะ

จากคุณ : ผู้ประสงค์ออกนาม
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 55 17:35:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com