Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้ MV เกาหลี ที่มีนักร้องสาวๆมาเต้น อย่างเช่นเพลง .... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

คือพอดีช่วงนี้กำลังหาโหลดพวก MV เพลงเกาหลี ที่เป็นพวกสาวๆมาเต้นอะครับ
ตอนนี้ที่โหลดมาแล้วก็อย่างเช่นเพลง

A ของวง  rainbow (หรือชื่อเพลงเรนโบว์ ของวง A หว่า 555)
เพลง good bye baby วง miss a
เพลง mirror ของ 4minute
เพลง Why ของ 4มินิท
เพลง ready go ของวง 4มินิท
เพลง mr taxy ของ snsd

อะไรทำนองนี้อะครับ พอดีว่าแฟนชอบดู เลยอยากโหลดมาไว้ในโทรศัพท์ให้แฟนไว้ดูตอนว่างๆ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ ว่ามีเพลงอะไรบ้าง เดี๋ยวผมเอาชื่อเพลง ชื่อวง ไปเสิร์ชหาในยูทูปเองก็ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : gdhsatanic
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 55 09:54:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com