Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมว่า ฮัท ถ้าอยู่ไปยิ่งนาน ยิ่งน่ากลัว แต่ไม่รู้จะอยู่นานหรือเปล่า เอาใจช่วยแฟนคลับครับ ติดต่อทีมงาน

ผมมาตั้งหน้าตั้งตา สังเกต ฮัท    ผมว่า ฮัทนี่ ครบเลย    ไม่มีจุดด้อยเลย  

เสียอย่างเดียว แก มาที่สอง ทุกอย่าง   ผมเชื่อว่า เสียงฮัท ดีอยู่อันดับต้นๆ เลย      ขณะที่เต้น  น่าจะรองจาก ฮั่นคนเดียว      หน้าตาก็น่ารัก    

ดูตรงไหนก็ไม่มีข้อเสีย   แต่เสียงตรงไม่มีจุดเด่น   ทำให้ดึงคะแนนกลุ่มแฟนคลับฉาบฉวยไม่ได้      อย่างโดม   คนไม่เคยสนใจพอฟังปั๊บอาจจะรักเลย ทำให้ติดตาม            หรือ คนชอบเต้น เห็น ฮั่นโชว์ก็ตกหลุมรักได้      

แต่ผมว่าฮัทออกแนว  ดีไปหมด แต่ไม่เด่นแบบสุดๆๆ        ดังนั้นถ้าอยู่จนคนที่เด่นในด้านนั้นตกไปอาจจะทำให้แฟนคลับหันมามองฮัท         อย่างผมมองว่าสมมติ(อย่าเป็นจริงเลย ถ้าจริงผมเลิกดูเดอะ สตาร์ปีนี้เลย)    ฮั่นตกรอบเร็ว        หลังจากฮัทโชว์ปล่อยของ เสียงร้อง นุ่มลึก กินใจ แล้ว   อาทิตย์หลังๆ ก็โชว์ เต้นประกอบร้อง ไปเลย       ผมว่าน่าจะเอาอยู่        แต่ตอนนี้ถ้าฮั่นยังอยู่      ฮัทคงต้องปล่อยฮั่นโชว์เต้นแนวนี้ไปก่อน

สรุป ยังไงให้กำลังใจแฟนคลับฮัท ครับ  สู้ๆๆ   ถ้าดันฮัทไป ถึงวึคหลังๆได้   น่าจะมีอะไรให้ฮัทเล่นมากกว่านี้เยอะครับ

จากคุณ : darkming
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 55 05:13:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com