Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[J-music Chromicles ส่วนตัวสุดๆ] สายรุ้งที่ผ่านพ้นไป…. ติดต่อทีมงาน

*เห็นว่าไม่ค่อยพอใจเรื่องคลิปกันอยู่ ต่างคนก็ต่างมีเหตุผลของตัวเอง งั้นผมขอลบของผมละกันนะครับ จะได้ไม่มีปัญหากัน ไม่อยากมีด้วย จะเสียความรู้สึกกันเปล่าๆนะครับ :))

ก็ผ่านไปแล้วสำหรับคอนเสิร์ตใหญ่ที่สุดในชีวิตผม และอีกหลายๆคน ความประทับใจ ความสนุกยังคงวนเวียนอยู่ เป็นช่วงเวลาที่พิเศษมากๆสำหรับผม กระทู้นี้คงจะเต็มไปด้วยถ้อยคำพร่ำเพ้อ หรือสั้นๆว่า “เยอะ” 5555+ ขอภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ (เบลอขนาดชื่อกระทู้ยังพิมพ์ผิด -*-)

เริ่มตั้งแต่ก่อนลุงจะมา  มีการฝันว่าได้ไปรับที่สนามบิน แล้วได้เข้าไปขอลายเซ็น+ถ่ายรูป ทั้ง ไฮด์ เคน ป๋าเท๊ต แต่ไม่ถึงยุคกี้ ก็ตื่นซะก่อน .. เหมือนจะเป็นลาง 555+  ตอนตื่นขึ้นมาพูดกับตัวเองก่อนเลย “บ้าป่าววะ..เป็นเอามากนะเนี่ย” จนมาถึงวันที่ลุงมาก็ไปรับที่สนามบิน  ก็ยืนมองอยู่ไกลๆ ไม่ได้อะไร

วันเมื่อวันอังคารก่อนคอน 1 วัน บังเอิญมีธุระแถบโรงแรมที่ลุงอยู่พอดี ก็เลยชวนเพื่อน เฮ้ย แวะดูซะหน่อย เผื่อฟลุ๊ก  เดินโฉบหน้าโรงแรมนิดนึง ก็เหมือนจะไม่มีอะไร ก็จะกลับกัน ปรากฏว่าเรื่องฟลุ๊กมันดันเกิดขึ้นจริง !! “นั่นมันยุคกี้นี่หว่า  เฮ้ย  !!” ยุคกี้กำลังเดินลงมาจากสกายวอร์คหน้าโรงแรมพร้อมสต๊าฟ 2 คนครับ ผมกับเพื่อนก็ blank ไปเลย ทำไงดี จะทักดีไม๊ จะขอถ่ายรูปได้รึป่าว จะขอลายเซ็นก็ไม่ได้พกปากกามา คิดอะไรไม่ออกไปชั่วขณะนึง ก็ทำได้แค่เดินผ่านยุคกี้ไป ก็ยิ้มกับพยักหน้าทักทายให้กันเท่านั้น สรุปว่าไอที่ฝันไม่ถึงเฮียนี่คือเฮียจะมาเดินผ่านหน้าตัวเป็นๆกันยังงี้เลยสินะ..

แก้ไขเมื่อ 10 มี.ค. 55 03:46:44

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 55 02:21:45

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 55 02:21:16

จากคุณ : LL cool P
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 01:59:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com