Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ THE STAR 8 ] ชวนเล่นเกม "ทายผลโหวตออก" ประจำแต่ละสัปดาห์ค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากมีเพื่อนร่วมลุ้น ร่วมทายค่ะ ใครสนใจเล่นมั่งคะ 

กติกา : เริ่มเล่นสัปดาห์ไหน ก็จะมีคะแนนตุนในกระเป๋าเท่ากับจำนวนผู้เข้าแข่งที่เหลือค่ะ
ตย.1 เริ่มเล่นสัปดาห์แรก มีผู้แข่งขัน 8 คน ก็มีคะแนนเริ่มต้น 8 คะแนนค่ะ
ตย.2 ใครไม่ได้เล่นสัปดาห์แรก แต่ไปเริ่มเล่นสัปดาห์ที่สอง เหลือผู้แข่งขัน 7 คน ก็มีคะแนนเริ่มต้น 7 คะแนนค่ะ

เวลาจะทายผลว่าใครจะออก ก็ให้ลงคะแนนด้วยนะคะ
ตย.1 มั่นใจมากว่าคนนี้จะออกแน่ๆ ก็อาจจะลงไป 8 คะแนนเต็มที่เรามี
ตย.2 หรือถ้าไม่ค่อยมั่นใจ 50/50 ก็อาจจะทายผล แล้วลงเล่นแค่ 4 คะแนน

คะแนนที่มีจะสะสมไปเรื่อยๆค่ะ
สัปดาห์สุดท้ายเมื่อไหร่ มาดูกันว่าใครจะคะแนนเยอะสุด 
สมาชิกก็อาจช่วยกันกดถูกใจให้เป็นรางวัลกันนะคะ 

กรณีทุ่มคะแนนทายหมดแล้วผิด ก็เริ่มเล่นใหม่ค่ะ
แต่คะแนนเริ่มต้นก็จะมีเท่ากับจำนวนผู้เข้าแข่งที่เหลือณ ตอนนั้นนะคะ

เปิดกระทู้ให้ทายวันเสาร์บ่ายๆ ปิดกระทู้ทายผลวันอาทิตย์ 6 โมงเย็น
สรุปคะแนนวันจันทร์

ใครสนใจเล่นกันเลยนะคะ 
ถ้าทายตอนนี้ แล้วดูคอนเสิร์ตเสร็จจะเปลี่ยนใจ ก็มาแก้ได้ค่ะ
แค่ต้องแก้ภายใจวันอาทิตย์ 6 โมงเย็นเท่านั้นเองค่ะ

เล่นกันๆๆๆๆ 

จากคุณ : SFFC
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 55 19:55:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com