Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รวมกระทู้ "น่าเข้าไปดู" ห้องเฉลิมกรุง ประจำวันที่ 12 มี.ค. - 19 มี.ค. 2555{แตกประเด็นจาก C11790128} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีพ่อแม่พี่น้องลุงป้าน้าอาลูกหลานเหลนโหลน ณ ห้องเฉลิมกรุงจ้าาาาาาาา
อาทิตย์นี้เจอกันกับคนตั้งกระทู้สติไม่ดีแบบผมอีกแล้ว ฮ่าฮ่าฮ่า

เนื่องจากอาทิตย์นี้ไอดอลของพวกเรา พี่กึ่งยิงกึ่งผ่าน ติดธุระสำคัญ เป็นmissionระดับโลกที่พลาดไม่ได้ นั่นก็คือ....  อ่านหนังสือเตรียมแข่ง แฟนพันธุ์แท้........

Angry Birds!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ฮ่าฮ่าฮ่า
เฮียเลยฝากผมมาตั้งกระทู้ให้แทน (ฝากให้กำลังใจเฮียแกด้วยนะครับ ^^)
ยังไงก็คิดซะว่ากระทู้นี้เป็นกระทู้ประจำห้องเรา ช่วยๆกันกดโหวตขึ้นเยอะๆนะครับ จะได้มีกระทู้อ่านเยอะๆและเป็นพื้นที่ให้กระทู้ที่มีประโยชน์ได้ผ่านสู่สายตาคนทั่วๆไป ได้ร่วมแชร์ความเห็นกันนะครับ
สัปดาห์ที่ผ่านมาก็มีอะไรน่าสนใจ และมีประเด็นให้พูดคุยกันพอสมควร
แม้จะไม่หวือหวา หรือมีกระทู้ดราม่าอะไรนัก (ดีแล้ว พักๆกันบ้างฮ่าฮ่าฮ่า)
แต่ก็มีส่วนที่่น่าสนใจ ที่ควร"แนะนำ" ให้ได้อ่านกันจริงๆ
วันก่อนก็มีปรากฏการณ์กระทู้ห้องย่อยไหลบ่าทะลักมาท่วมคนห้องหลัก
แล้วก็ การจบเส้นทางแข่งขันของน้องเฟรม เดอะสตาร์... cry
คอนเสิร์ตลาร์ค ฯลฯ
ลองไปดูกันครับ ว่าอาทิตย์นี้ มีกระทู้ไหนน่าสนใจ น่าแนะนำให้ขึ้นไปอ่านกันบ้าง

ปล. ช่วยๆกันโหวตกระทู้นี้ให้ขึ้นไปด้วยนะครับ T/\T

จากคุณ : หัตถาครองพิภพ
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 55 20:41:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com