Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้สำหรับทีมการตลาดเดอะ ดาว 8 คะ ติดต่อทีมงาน

ผู้ชายครับ โหวตผู้หญิง (16 คน)
  ผู้หญิงคะ โหวตผู้ชาย (70 คน)
  ผู้ชายครับ โหวตผู้ชาย (5 คน)
  ผู้หญิงคะ โหวตผู้หญิง (24 คน)
  เกย์กระเทยฮ้า โหวตผู้ชาย (8 คน)
  เกย์กระเทยคับ โหวตผู้หญิง (4 คน)
  ทอมดี้คะ โหวตชาย (1 คน)
  ทอมดี้คับ โหวต ญ (1 คน)
  หนุ่มสาววาย โหวตคู่วาย (6 คน)
  ไบเซกชวล โหวตตามชอบ (6 คน)

11.35%
  ผู้ชายครับ โหวตผู้หญิง (16 คน)
 49.65%
  ผู้หญิงคะ โหวตผู้ชาย (70 คน)
 3.55%
  ผู้ชายครับ โหวตผู้ชาย (5 คน)
 17.02%
  ผู้หญิงคะ โหวตผู้หญิง (24 คน)
 5.67%
  เกย์กระเทยฮ้า โหวตผู้ชาย (8 คน)
 2.84%
  เกย์กระเทยคับ โหวตผู้หญิง (4 คน)
 0.71%
  ทอมดี้คะ โหวตชาย (1 คน)
 0.71%
  ทอมดี้คับ โหวต ญ (1 คน)
 4.26%
  หนุ่มสาววาย โหวตคู่วาย (6 คน)
 4.26%
  ไบเซกชวล โหวตตามชอบ (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 141 คน

FC เดอะดาว 8 เพศไหนคะ

สำรวจ เพราะมีผลต่อการวิเคราะห์เวลาโหวตต่างๆ ทั้งในรายการจริงหรือในพันทิป

เผื่อเอกแซกอยากมาดูการตลาด

จากคุณ : porjaideaw
เขียนเมื่อ : 16 มี.ค. 55 11:29:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com