Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 17 Mar 12: Resting Mode & Waiting Zai in Public again << ติดต่อทีมงาน

นกดื่มชา สวัสดีเช้าวันเสาร์ที่ 17 ของเดือนมีนาคมค่ะ พี่ๆ น้องๆทุกคน  นกดื่มชา

...ไม่ได้เปิดบ้านมาช่วงเวลาหนึ่ง ทุกๆคน ก้อหวังว่าคงสบายดีนะคะ

สำหรับเจ้าบ้านของเรา ช่วงนี้ก้อเป็นการพักผ่อน และ เปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่
ตอนนี้ ไจ๋เก็บตัวเงียบ และ พักผ่อนอย่างเต็มที่ รวมถึงเตรียมงานใหม่ของตัวเอง
ซึ่งตอนนี้ ไจ๋ก้อยังไม่ม่ข่าวใดๆ ออกมาเกี่ยวกับงานใหม่ของไจ๋
เราๆก้อได้คงต้องเฝ้าดู กับ งาน และความเปลี่ยนแปลงที่ดี ที่จะเกิดขึ้นต่อไปของไจ๋นะคะ
เพราะตอนนี้ ไจ๋ก้อไม่ได้อยู่กับฟู่หลง รวมถึงเปลี่ยนผู้จัดการส่วนตัวใหม่ด้วย
อย่างไร คงต้องมีการวางแผนงาน เตรียมการ และทำอีกหลายสิ่งค่ะ

เราอาจจะได้เห็นไจ๋มาออนไลน์ V.I.C บ้างในบางครั้ง บางคราวค่ะ
แต่สำหรับข่าวใหม่ๆ ของไจ๋ ตามสื่อ หรือในที่ต่างๆยังคงเงียบอยู่
คงต้องรอปาปารัสซี่ หรือ เจ้าตัวออกมาให้เห็นเองนะคะ ^^

ดังนั้น คงต้องติดตามข่าวกันต่อไป ช่วงนี้แฟนไจ๋เลยได้แต่คิดถึง
และก้อเอางานเก่าไจ๋ ออกมาดู พร้อมทั้งได้พักผ่อนกันนะคะ
เราก้อสนับสนุนให้ไจ๋ก้าวต่อไปอย่างสวยงาม และมีผลงานดีๆจะออกมาให้ชมกัน
และพวกเราจะคอยเป็นกำลังใจ และสนับสนุนผลงานของไจ๋ตลอดไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 55 11:17:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com