Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กลับมาแล้วครับบบบบ...ขอประเดิมด้วยความรู้สึกถึง ฮั่น-ฮัท-แกงส้ม-เฟรม ติดต่อทีมงาน

หายไปสองอาทิตย์ เนื่องจากลาบวช...ไม่รู้มีใครจำผมได้บ้างเปล่าน้า...แต่ช่างมัน เพราะผ่านมาสองอาทิตย์เลยมีอะไรอยากพูดมากมาย เริ่มเลยละกันครับ

เฟรม - เสียใจนะครับที่น้องต้องออกเป็นคนแรก เพราะพี่เองก็โหวตให้น้องด้วยเหมือนกัน(+ฮั่น,ฮัท,แกงส้ม) แต่พี่ก็เชื่อว่าน้องน่าจะโลดแล่นในวงการบันเทิงได้ เพราะว่าหน้าตาก็สวย เสียงก็ดี ไงก็ขอให้สู้ๆ และขอให้ผู้ใหญ่ให้โอกาสเยอะๆนะครับ

ฮัท - เริ่มเหมือนกับเพื่อนทั้ง ๖ คือ ชอบ/เชียร์ (ฮั่นออกตัวแรงแต่แรกละ) แต่แล้วไม่นานก็มีอะไรมาดลใจให้ชอบน้องเป็นพิเศษขึ้นมาได้ ทั้งผลงานบนเวที และเดลี่ในบ้าน สำหรับอาทิตย์นี้เท่าที่ดูฮัทก็น่าจะทำได้ดีอีกแล้ว สงสัยคงต้องโหวตๆๆ...ว่าแต่ ยิ้มแล้วน่ารักนะ ช่วยยิ้มบ่อยๆหน่อยละกันนะ อย่าทำหน้าเศร้าบ่อยๆ เห็นแล้วสงสารจนอยากเข้าไปปลอบ (อิอิ)

แกงส้ม - เป็นคนที่เสมอต้นเสมอปลายมากๆ คะแนนที่สี่ตลอดเวลา ผลงานก็ทำได้ดีมาตลอด หน้าตาก็ไม่ต้องพูดถึง หล่ออยู่ละนายคนนี้...เอ่อ ไม่รู้จะพูดอะไรละ ก็คงต้องโหวตอีกละมั้งอาทิตย์นี้...ปล.ไม่ได้คิดอะไรนะครับ แต่สังเกตมานานละ แกงส้ม นายมีขนหน้าอกใช่ป่ะเนี่ย (^^)

ฮั่น - ออกตัวเชียร์แรงมาตั้งแต่ต้น และก็ไม่ทำให้ผิดหวัง (จังหวะหัวใจนี่กระชากใจสุดๆ) เรื่องร้องก็ต้องพัฒนากันต่อไป ขอแค่ให้ได้อยู่ต่อไปนานๆ อยากเห็นความกวนและความน่ารักของฮั่นไปจนถึงอาทิตย์สุดท้าย...อย่าเครียดนะฮั่น ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพี่และคนไทยทั้งประเทศจะช่วยให้นายได้ไปต่อ สู้ๆ

จากคุณ : ภัทรฉัตร
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 55 16:44:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com