Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สังเกตกันไหมคะว่าไมค์ของแกงส้มหายไปช่วงนึง ติดต่อทีมงาน

คือทึ่งค่ะ ต้องตรงจังหวะมากเลยนะ

ถ้าพลาดไมค์อาจร่วงได้เลย  

ประมาณนาที่ที่ 2.07 ที่ไมค์หายไป แล้วไมค์ก็กลับมาเข้ามือแกงส้มอีก ประมาณนาทีที่ 2.40

คือต้องเป๊ะเว่อร์ๆอ่ะค่ะ   เพลงนี้ร้องยากมากอยู่แล้ว ทั้งเสียงหลบ ทั้งแอดลิด  ต้องคุมการแสดงอีก ต้องมีสมาธิมากๆเลยนะ

น้องแกงเก่งจริงๆค่ะ  ขอชื่นชม

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 55 02:33:45

จากคุณ : BIOTOMNEG
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 55 02:29:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com