Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชอบฟังเพลงไม่เหมือนชาวบ้าน เลยไม่มีคนคุยด้วย TT แวะเข้ามาก็ดีใจแล้ว ติดต่อทีมงาน

อยู่กับเพื่อนก็ไม่เคยเปิดให้ฟังหรอกค่ะ เกรงใจ

เราเป็นคนชอบฟังเพลงงมาก บ้าดนตรี

ชอบฟังเก็บรายละเอียดด้วย ขนาดเครื่องเสียงที่บ้าน เบสหายไปตุ่มนึง

ยังจำได้ ว่ามันเพี้ยนไป

เพลงที่แนะนำมาทั้งหมด ต้องการลำโพงที่มีซับวูฟเฟอร์ซะหน่อย ไม่ก็หูฟังที่สามารถรับเสียงบึ้มบั้มได้ เพื่ออรรถรถในการเสพ

เชิญรับชมได้ค่ะ ^^

--------------------------------------------

กรี๊ดดดดดด ไม่น่าเชื่อว่าจะมีผู้ชมกับเค้าด้วย

ขอบคุณทุกคนนะคะที่เข้ามาชม

ขอบคุณคุณ PusZehCat ที่มาแชร์เพลง ใน คห 27 - 30 ด้วยนะคะ ^^

จะโพสเรื่อยๆ เหมือนเมื่อวันก่อนนะคะ

^^

pollapoice

แก้ไขเมื่อ 21 มี.ค. 55 14:11:18

แก้ไขเมื่อ 21 มี.ค. 55 14:05:48

จากคุณ : pollapoice
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 55 20:44:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com