Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] กระทู้คิดกันเล่น ๆ นะครับ ถ้าต้องเพิ่มสมาชิกในเกิร์ลกรุ๊ปที่คุณชื่นชอบ อยากได้ใครจากวงใดมาร่วมครับ ติดต่อทีมงาน

ลองคิดกันเล่น ๆ นะครับ สมมติว่าเป็นรายการเรียลลิตี้สักรายการหนึ่งละกัน [อย่าเพิ่งบอกว่า มี XX คนก็ดีแล้ว ไม่อยากได้ใครเพิ่ม etc. เดี๋ยวมันผิดคอนเซ็ปต์รายการ smile]

คอนเซปต์คือเน้นฮาเฮสนุกสนานนะครับ แต่ถ้าจะเน้นจริงจังก็ไม่เป็นไร แต่ขออย่าดราม่านะครับ

ผมอยากเห็นจียอนกับฮโยมินจาก T-ARA ลองไปรวมกับ SNSD ทั้ง 9 คน คงจะโหดมันฮามิใช่น้อย อยากเห็นคู่หูจอมพลังอย่างยุนอา-จียอน ถ้าสองคนนี้รวมหัวแกล้งพี่ ๆ คิดว่าไม่น่าจะมีใครหนีรอดได้ ฮโยมินก็คงตามซันนี่ทั้งวัน แต่อยากเห็นจ่าเลื้อยฮโยมินบ้าง ให้แต่งหน้าทำผมแบบเดียวกัน คงน่าดูชมเลยทีเดียว

ในทางกลับกัน อยากเห็นซูยองกับซอฮยอนไปจอยกับ T-ARA ดูบ้าง อยากดูการดวลทอล์คโชว์ระหว่างพัคโซกับป้าหยอง ใครจะพูดน้ำไหลไฟดับมากกว่ากัน และถ้าน้องซอต้องกลายเป็นพี่บ้าง จะดูแลมักเน่จอมแก่น ซน เซี้ยว และกินล้างกินผลาญ กินทุกอย่างที่ขวางหน้าอย่างจียอนยังไง

คิดเล่น ๆ สนุก ๆ นะครับ เสริมสร้างจินตนาการกันหน่อย

จากคุณ : PARENTAL ADVISORY
เขียนเมื่อ : 23 มี.ค. 55 17:24:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com