Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Fic] 278 เรื่องแรกมาทำความรู้จักกัน ฮั่น ฮัท แกงส้ม ด้วย Choose ติดต่อทีมงาน

***เพื่อนฝากเอามาลงครับ cr.กาน้ำเดือดแล้ว***

เรื่องแรกมาทำความรู้จักกัน ฮั่น ฮัท แกงส้ม ด้วย Choose ค่ะ

อย่าถามว่าใครเมะใครเคะนะคะ
โปรดใช้จินตนาการของตัวเองเลยคะ
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ใครที่ติดตามงานเขียนของกาน้ำมาก็อยากให้ลองติดตามเรื่องนี้ดูนะคะ

มาช่วยกันเชียร์ค่ะว่า สรุปแล้วจะเป็นอย่างไร 5 ตอนจบเท่านั้นค่ะ

ปล. เนื้อเรื่องเหตุการณ์ไม่เกี่ยวกับในบ้านเลยนะครับ แต่งใหม่หมด ....แต่....ฟิน

แก้ไขเมื่อ 24 มี.ค. 55 16:34:13

จากคุณ : Login ที่รัก
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 55 16:33:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com