Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไม่ให้โอกาสแกงส้มเเล้วหรอครับ? ติดต่อทีมงาน

ผมไม่รู้ว่าวีคนี้ผลจะออกมาเป็นอย่างไรใครจะได้ไปต่อหรือใครจะไม่ได้ไปต่อ
แต่ผมอยากถามว่า จะไม่ให้โอกาสเเกงส้มหน่อยหรอครับ
รู้ครับว่าทุกคนตั้งความหวังกับโชว์ของแกงส้มไว้สูง
แต่เมื่อมันไม่เป็นไปตามที่หวังก็ผิดหวังเป็นธรรมดาครับ
อยากให้คนที่ไม่ได้โหวตใครอย่างจริงจัง ขอสักคนละ4-5โหวต
สัก30บาท เพื่อสานต่อความฝันของเด็กผู้ชายคนหนึ่งครับ

ปล.ถ้าใครไม่พอใจในกระทู้ของผม ผมขอโทษด้วยครับ
แต่ผมแค่อยากทำอะไรที่ผมพอจะทำได้ ถึงไม่รู้ว่ามันจะมีผลมากน้อยแค่ไหนครับ
อยากทำอย่างเต็มที่เพื่อถ้าแกงส้มออกจริงๆ เราจะไม่เสียใจครับ
เพราะเราทำเต็มที่เเล้ว  
ขอบคุณครับ

จากคุณ : frankensecret
เขียนเมื่อ : 25 มี.ค. 55 15:32:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com