Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

::.::.::. .... ... .. . กระทู้คอมเมนท์การร้อง + การแสดงครูเฮ The Star8 : <<< ลูกทุ่ง >>> . .. ... .... ::.::.::.:: ติดต่อทีมงาน

::

สวัสดีทุกคนครับ
เมื่อคืนครูเฮเข้าพันทิพไม่ได้เลย ไม่ได้ตามอ่านไม่ได้ติดตามกระทู้ กระแสอะไรทั้งสิ้นนะจ้ะ (ปกติก็จะไม่ตามอ่านกระทู้หรือกระแสอยู่แล้ว ไม่อยากเอนเอียง 555+)

เหมือนเดิมนะครับ ครูเฮจะดูคลิปไป แล้วก็วิจารณ์เลย อารมณ์ประมาณว่านั่งดูอยู่ในมูนสตาร์แล้วก็คอมเมนท์สด ๆ
คอมเมนท์จะได้ไม่แลดูตากแห้งมาหลายคืน 555+ ใครที่รอไม่ไหวก็หาเสื่อ หาส้มตำมานั่งรอฟังคอมเมนท์เป็นเพื่อน
กันก็ดีนะครับ ...

เช่นเคย คอมเมนท์ไปตามความรู้สึก ดี ไม่ดี ก็ตรง ๆ นะครับ ชมก็ไม่ใช่อวยชมจริง ๆ ด่าก็ไม่ใช่เกลียดนะครับอยากให้ปรับปรุง

ขอบคุณคนอ่านทุก ๆ คนเหมือนเดิมนะครับที่ติดตาม smile

Are you ready?

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 55 19:26:11

จากคุณ : Heian
เขียนเมื่อ : 25 มี.ค. 55 18:51:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com