Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แหวกกระแสดราม่าแบบแหกโค้ง] คุณบอยขา...TS8 จบเมื่อไหร่ ขอละครให้คู่นี้สักเรื่องได้ไหมคะ >< ติดต่อทีมงาน

ทู้นี้ทู้จิ้นนะคะ ไม่ใช่จิ้นธรรมดา แต่เป็นการจิ้นที่ไกลมากๆ ฮ่าๆๆ
แบบว่าหลงรักคู่นี้มาตั้งแต่ไหนแต่ไร องค์ประกอบทุกอย่างดูเหมาะกันดีค่ะ
ก็เลยชอบ จับจิ้นซะเลย 55555 จะเป็นใครไปไม่ได้ แกงต๊อปที่รักของข้าพเจ้านั่นเอง เอง เอง...(เอคโค่เพื่อ?)

ไหนๆ คุณบอยเองก็ปั้นคู่บี้มิวมาให้กรี๊ดดดดดดดดดดดด กันไปเมื่อหลายปีก่อนมาแล้ว
ถ้างั้นขอแกงต๊อปอีกสักคู่บ้างจะเป็นไรไปคะ! เชื่อว่ามีหลายท่านคิดเหมือนอิฉันนะ ยอมรับมาซะดีดี กร๊ากก
เข้าเรื่องดีกว่า ออกทะเลเกิ๊น แหะๆ คุณบอยขา แม่ยกแกงต๊อปตัวเล็กๆ อย่างเราไม่ขออะไรมากหรอกนะคะ
แค่ขอละครให้ทั้งคู่เล่นด้วยกันแค่เรื่องหนึ่งเท่านั้นเอ๊งงงงง (ไม่เยอะเลยนะแกรรรรร๊)
อิฉันเชื่อว่าคุณบอยเป็นคนมองการณ์ไกล เชื่อว่าถ้ามีละครให้น้องทั้งสองคนสักเรื่อง
เรื่องนี้มันต้องดังเป็นพลุแตกแน่น๊อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน!! ><b
องค์ประกอบของทั้งคู่มันเริ่ดมันส่งขนาดนี้แล้ว คุณบอยอย่าปล่อยไปเด็ดขาดนะคะ!
ว่าแต่ คุณบอยจะเอาเนื้อเรื่องแนวไหนดีคะ ตบจูบๆ แบบบี้มิวก็ไม่เลวนะคะ (คาดหวังสุดๆ TTb)
แม่ยกแกงต๊อปพร้อมจะเขียนบทประเคนได้ทุกเมื่อเลยค่ะ โฮะๆ (ใครเขาจะเอากับแก๊!!)

ฮั่นแน่! คุณบอยแอบยิ้มใช่ไหมล่ะ เริ่มเห็นภาพลอยมาแล้วใช่ไหมคะ? ><
อั๊ยยะ! อย่าช้านะคะ TS8 จบเมื่อไหร่ จัดอย่างไวเลยค่ะ จัดไปอย่าให้เสียค่ะ! แอร๊ยยย
ถ้ามีเมื่อไหร่ จะเก็บหมดเลยค่ะ CD VCD DVD Blue-Ray พร้อมจ่ายให้คุณบอยเต็มเหนี่ยวค่ะ!

ปล.สำหรับใครที่หลงเข้ามา อย่าถล่มจขกท.เลยนะคะ *กราบล่ะค่ะ* ไม่อยากกินมาม่าแล้ว T^T
ปล.2 ถ้าเห็นว่ากระทู้นี้มันเพี้ยนก็ปล่อยๆ มันไปเถอะนะคะ จขกท.แค่เสียใจกับแม่หยุดสุดที่รักเท่านั้นเอง (เสียใจจริงๆ ค่ะ)

ไม่เอาแล้วววววว พอกันทีนี่กระทู้จิ้นนะ มันต้องครึกครื้นนนนน!
เอาล่ะ! ขอเสียงแม่ยกแกงต๊อปหน่อยเร้ววววววววววว วู้วววๆๆๆๆๆๆ
จัดภาพเพื่อเพิ่มความจิ้น ขอยืมภาพจากคุณ Musiclism จากกระทู้แกงต๊อปก่อนหน้านี้นะคะ
ภาพที่คุณให้มาสร้างแรงบันดาลใจให้เราอย่างมากมายทีเดียวค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ^^v

จากคุณ : หวั่นไหวอ่ะเด้
เขียนเมื่อ : 26 มี.ค. 55 01:31:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com