Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[อาสาสมัคร..เพื่อนพึ่งพา(กัน)]... วันนี้เรา ไม่ตั้งกระทู้รายงานสดประจำวันที่ 29 มีนาคม ได้ อยากฝากใครซักคนตั้งด้วยเน้อออ ติดต่อทีมงาน

ทำไมหัวกระทู้ตู อ่านไม่รู้เรื่องเลยฟระ??????

คือจะบอกว่า " วันนี้ เรา ไม่สามารถมาตั้งกระทู้รายงานสด เดอะสตาร์8 เดลี่ ประจำวันที่ 29 มีนาคม 2555 ได้นะคะ เลยอยากฝากใครซักคนตั้งให้อะค่ะ"

พอดีวันนี้ จขกท. ติดภารกิจช่วงระหว่าง เดลี่ ออกพอดี   จึงไม่สามารถมาตั้งกระทู้รายงานสดได้  เลยจะวานเพื่อนๆ ห้องดาวแปด คนใดคนนึงก็ได้ช่วยตั้งกระทู้รายงานสดด้วยนะคะ

เพราะวันนี้ น้องแกง น้องฮั่น น้องสมายล์ ซ้อมกับศิลปิน เดี๋ยวจะไม่มีที่กรี๊ดดดด กร๊าดด กันหน่ะค่ะ

แล้วอีกอย่าง จขกท. ก็ไม่ได้ดูด้วย จะเข้ามาอ่านย้อนหลังว่ามีอะไรเด็ดๆบ้าง ยังไงก็รบกวนช่วยตั้ง สนอง need จขกท. ด้วยละกันนะคะ 5555

ปล. กลัวว่าถึงเวลาเดี๋ยวไม่มีใครกล้าตั้ง กลัวจะซ้ำกัน เลยมาบอกไว้ก่อนจ้าาาาา  ^__________^  

ปล2.  รักน้องๆทั้ง 8 คน ทั้งเพื่อนๆในห้องนี้ด้วยนะคะ อยู่กันมาจะจบซีซั่นละ...  รู้สึกผูกพันธ์ยังไงชอบกล  อิ๊อิ๊ ^^

แก้ไขเมื่อ 29 มี.ค. 55 18:24:17

จากคุณ : Fairy_Engine
เขียนเมื่อ : 29 มี.ค. 55 18:22:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com