Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<PiC>>> The Star 8 : ประกาศผลผู้ไม่ได้ไปต่อ วีคที่ 4 เพลงลูกทุ่ง @ มูนสตาร์ ติดต่อทีมงาน

ผีเสื้อ

สวัสดีจ้า  เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา จขกท.มีโอกาสได้ชมการประกาศผลผู้ไม่ได้ไปต่อ วีคลูกทุ่ง ค่ะ

ในการนี้ได้รับความอนุเคราะห์บัตรนั่งชม จากคุณรถโรงเรียน และคุณน้องดาด้า ต้องขอขอบคุณมากๆเลยค่ะลูกสาว

แต่พอได้เข้าไปในสตู พี่พล (PonYoeichi) ก็น่ารักมากมาย  

มาตาม จขกท. แล้วเสียสละที่นั่งให้ จขกท.ได้ไปนั่งหน้าๆแทน  ต้องขอขอบคุณพี่พลมากๆเลยนะคะจุ๊บๆ

ขณะเดินไปด้านหน้า  แฟนคลับตูมตามก็น่ารักสุดๆอีก ยกที่นั่งให้ จขกท.ได้นั่งในมุมที่ดีกว่าเดิม แจ่มแจ๋วสุดๆจุ๊บๆ

งานนี้ซึ้งใจมากมาย  ขอขอบคุณน้ำใจของทุกๆคนมากค่ะ ลูกสาว

เอาล่ะ!! รูปดองกำลังดีแล้ว ฮ่าฮ่าฮ่า เลยถือโอกาสนี้เลยนำรูปมาแบ่งปันกันนะคะ

งานนี้มี น้องตูมตาม เดอะสตาร์ 7 มาขับขานเสียงเพลงเพราะๆ คืนดีคืนเดียวให้ฟังด้วยซะด้วย เคลิ้มมาก -,.-

วีคเพลงรุ่นพี่+เพลงคู่ศิลปิน แอบห่วงน้องฮั่น  เพราะร้องยังไม่แข็งแรง  โดยเฉพาะเพลงช้า

ได้แต่หวังว่าภาพรวมของโชว์จะดี  ถูกอกถูกใจคนทางบ้านบ้างไม่มากก็น้อย  

ฝากโหวตให้น้องฮั่นได้ไปต่อด้วยนะคะ >.<

กระดิ่งในส่วนของรูป ถูกใจรูปไหนเซพไปโลดเลยค่ะ  (กระซิบ) แต่โหวตให้น้องฮั่น *49302 ซักจึ๊ก 2 จึ๊ก จะเป็นพระคุณนะคร้ากระดิ่ง

ถ่ายสวยบ้าง ไม่สวยบ้าง  เบลอบ้าง  ชัดบ้างก็ขออภัยด้วยนะคะ love

รักคุณป.ล.วีคนี้ จขกท.ได้บัตรจริงวันอาทิตย์  คงอดไปดูวันเสาร์ TOT   แต่หากท่านใดมีบัตรเหลือ สามารถแบ่งปันให้ จขกท.ได้ จะเป็นพระคุณอย่างสูงนะคร้า ลูกสาว

แก้ไขเมื่อ 30 มี.ค. 55 21:27:36

จากคุณ : กุ้งเต้นโอ้ลัลล้า..อะโลฮ่า
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 55 21:26:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com