Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากขอบคุณแฟนคลับฮั่นและแฟนคลับแกงส้มจัง :) ติดต่อทีมงาน

เราเป็นแฟนคลับบ้านคู่ค่ะ รักทั้งคนพี่ ทั้งคนน้องแบบเท่าๆกัน

พูดตรงๆว่ารู้สึกดีใจที่วันนี้ทั้งคนพี่และคนน้องผ่านอุปสรรคข้ามมาได้อีกหนึ่งวีค

นอกจากเรื่องยินดีแล้ว มีอีกหนึ่งที่อยากจะพูดมานานมากแล้วนั่นคือ 'ขอบคุณ'

ทุกวันจะมีกระทู้ดราม่า ชวนหาเรื่องอะไรมากมายตั้งขึ้นประจำทุกวี่ทุกวัน

บ้านไหนจะเป็นยังไง เราไม่รู้นะ..แต่เรารู้สึกว่าบ้านฮั่นและบ้านแกงส้มรักกันจังเลย

เมื่อไรที่ฮั่นโดนตำหนิ แฟนคลับแกงส้มก็จะมาปกป้อง

เมื่อไรที่แกงส้มโดนกระทบบ้าง แฟนคลับฮั่นก็จะมาช่วยเถียงแทนเต็มที่

หลายครั้งที่พบว่าแฟนคลับฮั่นจะรักแกงส้มมาก

ก็เหมือนกัน แฟนคลับแกงส้มก็รักและเอ็นดูฮั่นเหมือนๆกัน

บางวีคเห็นใครท่าไม่ดีก็ช่วยเจียดโหวตมาช่วยอีกแหน่ะ

ความรู้สึกของเรานะ .. โมเมนต์ของแฟนคลับสองบ้านมันน่ารักไม้แพ้โมเมนต์ของศิลปินในบ้านเลย

ฮั่นแกงส้มดีต่อกันอย่างไร แฟนคลับก็ดีต่อกันแบบนั้น

ขอบคุณทั้งสองบ้านมากๆเลยนะคะ รักกัน จับมือไปด้วยกันนะคะ :D

จากคุณ : ma chouchoute
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 55 00:39:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com