Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รักพี่สองน้องแปดค่ะ ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นก็จะรักค่ะ !! ติดต่อทีมงาน

แอบลาตายเบาๆกับกระทู้เมื่อวานที่ขึ้นกันมายังกับดอกเห็ด คุณพระ! อะไรกันนี่ ><

บรรดาเมียๆของฮั่น (รวมไปถึงน้องเมียอย่างเรา 555) ก็พลอยจิตตก...

ที่จิตตกไม่ใช่ท่าทีของฮั่นสมายล์ แต่จิตตกกับกระทู้ในเนี้ยแหละ กล่อมประสาทมว๊าก 5555

จะไม่พูดเรื่องฮั่นสมายล์เหมือนกระทู้อื่นๆอีก แต่อยากจะมาบอกเรื่องฮั่นแกงส้มมากกว่า

คุณๆคะ .. เราสัญญากันไว้ว่าไง จำได้ไหมเอ่ย?

เราจะส่งพี่ฮั่นกับน้องแกงส้มไปยืนจนวีคสุดท้าย .. จำได้ไหมคะ? ^^

เรื่องอื่นช่างมันสิ เห็นแววตาแกงส้ม และอารมณ์ใส่สุดๆของฮั่นในวันเกิดน้องแกงไหม?

เห็นหรือเปล่าว่าเพราะอะไรที่ทำให้เรารักสองคนนี้ จริงไหมล่ะคะ?

คนเรามันก็มีกันได้ อารมณ์ว่อกแวก มันเป็นเรื่องธรรมดา แต่ลึกๆเราก็รู้นี่น่าว่าอะไรที่เห็นบางครั้งมันก็ไม่จริงเสมอไป

อย่าให้พวกฉวยโอกาสที่หมั่นไส้ในความรักของพวกแฟนคลับฮั่นส้มถือโอกาสเหยียบพวกเราให้มิดสิคะ

คิดเอาไว้ว่าเรารักกันมากแค่ไหน อย่าให้แค่ซีนเล็กๆน้อยๆซีนเดียวทำลายมิตรภาพกว่าเป็นเดือนที่ผ่านมาสิ เนอะ :)

พวกเรามีกันตั้งเยอะ คิดอะไรมากกับผู้หญิงคนเดียว 5555

คิดเอาไว้ว่านี่แหละโอกาสที่ดี เหลือแค่พี่ฮั่นกับน้องแกงแล้ว คราวนี้ล่ะหมีจะไม่ว่อกแว่กไหนไกลอีก =.,=

พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาสกันเถอะ ​สู้และจับมือไปด้วยกัน ตกลงไหมคะ :)

จากคุณ : ma chouchoute
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 55 10:47:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com