Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[กระทู้ประกวด]] รูปแคน +++++ ติดต่อทีมงาน

ขอเชิญส่งรูปภาพแคน

จะเป็นอิริยาบถไหนก็ได้นะคะ นั่งยืนเดินนอนล้วงแคะเเกะเกา

จะร้องไห้ หัวเราะ ยิ้ม น่ารัก เท่ห์ หรืออะไรก็ได้คะ

ถามว่ารางวัลได้อะไร ฉันตอบตรงๆคะ ไม่มี 55 ฉันก็ไม่รู้จะให้อะไร บ้านเราก็ไม่ได้อยู่ใกล้กัน

เอากิฟไปแทนละกันนะคะ 3 ภาพที่โดนใจฉันที่สุด เอาไปเลยคะ ภาพละ 3 กิฟ

ปล. ถือซะว่า มาเพลิดเพลินดูรูปคนน่ารักละกันนะคะ

ฉันจะปริ๊นไปทำปลอกหมอน

จากคุณ : porjaideaw
เขียนเมื่อ : 5 เม.ย. 55 07:38:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com