Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@ ตรงๆเลย ... มาขอคะแนนโหวตให้น้องแกงส้มค่ะ @ ติดต่อทีมงาน

เช้านี้ดูกระแสน้องแกงไม่มีเลยค่ะ แอบหวั่นใจอยู่ลึกๆ จริงๆก็ไม่ลึกนะคะ หวั่นใจมากเลยค่ะ

ผลงานแกงเมื่อคืนเหมือนกับ ความชั่วไม่มี  ความดีไม่ปรากฎ  ลำพังพวกเราแฟนคลับแกงส้มก็คิดว่าทำดีแล้ว ชอบมากๆ ชื่นชมผลงานน้อง แต่คนอื่นๆทั่วไปอาจไม่รู้สึกแบบนั้น เราเลยกลัวว่าไอ้ที่เรื่อยๆมาเรียงๆแบบนี้ จะทำให้คนลืมนึกถึง และลืมโหวตให้น้องแกงน่ะค่ะ

ถ้าหากเมื่อคืนโชว์ของน้องแกงพอจะถูกใจเพื่อนๆบ้าง ขอความเมตตาช่วยโหวตให้น้องสักคนละโหวตสองโหวตนะคะ ถ้าชอบมากหน่อยก็เพิ่มได้ตามอัธยาศัยเลยค่ะ   คิดซะว่าซื้อบัตรดูมินิคอนเสิร์ตฮิพฮอพกันนะคะ

รุ่นพี่รุ่นน้องศิษย์เก่า ศิษย์ปัจจุบัน  บดินทร์เดชา  พระจอมเกล้าลาดกระบัง และทุกๆคนที่เห็นแววความสามารถในตัวเด็กคนนี้ ช่วยๆกันดันน้องหน่อยนะคะ

น้องไม่ใช่คนที่เก่งที่สุด น้องยังเด็กและยังต้องการการฝึกฝนและเรียนรู้อีกมาก ช่วยกันส่งน้องให้ได้เรียนต่อในบ้านด้วยนะคะ

ได้โปรด.... กด *49308  แล้วโทรออกเลย  โทรออกแล้วก็โทรออกอีกนะคะ ... ตอนนี้โทรติดง่ายมาก ง่ายจนกลัวเลยค่ะว่าคงไม่ค่อยมีใครโหวตให้แกงส้มแล้ว  

ส่วนพวกเราแฟนคลับ... อย่าปล่อยมือน้องนะคะ โหวตกันต่อเรื่อยๆนะคะ

ขอบพระคุณมากๆเลยค่ะ

จากคุณ : อย่างแรง
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 55 10:59:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com