Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงคนที่ไม่ใช่FCใครเป็นพิเศษ มีของมาขายค่ะ "miniconที่เเปลกใหม่ที่สุดที่ thestar เคยมีมา" ราคาเเค่ 6 บาทเท่านั้น! ติดต่อทีมงาน

เร่เข้ามาค่ะ 6 บาทเท่านั้นจริงๆ

เราไม่ได้หวังให้คุณเสียให้มากกว่า 6 บาท เราขอเพียงเท่านี้จริงๆ คนละโหวตก็ยังดี สำหรับคนที่ไม่ได้เชียร์ใครเป็นพิเศษ

เพราะถ้าคุณยอมเสียให้ เรายืนยันว่าคุณจะได้เห็นมินิคอนที่เเปลกใหม่เเหวกเเนวเเละเร้าใจที่สุดเท่าที่เคยมีมาในประวัติศาสตร์ของรายการเดอะสตาร์เลยค่ะ

มีคนร้องเพลงเพราะมากมายบนเวทีนี้มานักต่อนัก
คุณอาจเคยเห็นมินิคอนที่คนร้องเพลงได้สะกดใจมาหลายๆปีเเล้ว

เเต่คุณเคยเห็นรึเปล่า มินิคอนที่ผู้เข้าเเข็งขันเต้นได้เร้าใจ เเข็งเเรง มูฟเม้นท์สวย มันส์สะบัด เท้าไฟตลอดทั้งมินิคอนเเบบนาย ฮั่น อิสริยะ ผู้เข้าเเข่งขันเบอร์ 2 คนนี้ รับรอง 15 นาทีที่ตื่นตาตื่นใจ มืออาชีพประหนึ่งดูโชว์จากต่างประเทศ

ปีก่อนหน้าไม่เคยมีค่ะคนเเบบนี้ เเละเราเชื่อว่าในปีหน้าๆๆๆก็ยังไม่มีคนเเเบบนี้โผล่มาให้คุณได้ดูโชว์อีกเเน่ จะหาคนที่เต้นได้เเข็งเเรงขนาดนี้ ความสามารถในการโชว์ขนาดนี้ การเอนเตอร์เทนที่เอาอยู่ขนาดนี้ มันยากมากนะคะ

เรื่องเสียงยอมรับว่าด้อยกว่าใครเค้า เเต่เขาก็พิสูจน์มาหลายต่อหลายวีคเเล้วว่า เขาให้ความสุขคนดูที่ตรงไหน ตรงโชว์ของเขาค่ะ  รับรองว่าคุ้มค่า อ้าปากค้าง เเละดูเพลินจนเรื่องเสียงเป็นเรื่องเเค่ขี้เล็บไปเลย

ถ้าคุณอยากจะดูมินิคอนที่มีเเต่เสียงร้องเพราะๆ ร้องเพลงก็กินใจ ร้องเพลงไหนก็เพราะ เราก็เข้าใจนะคะ เเต่อย่าลืมรับข้อเสนอนี้ไว้ในอ้อมใจด้วยนะคะ ความเร้าใจ ความเเปลกใหม่ที่ไม่เคยมีมาก่อน ของเขาดีจริงๆไม่อยากให้พลาดเลยมาบอกต่อค่ะ

อย่าลืมนะคะ คนละโหวตเราก็ขอกราบขอบพระคุณ *49302 เเล้วโทรออกค่ะ หรือส่งข้อความ *2 เเล้วส่งไปที่ 4242899

ปล. ใครจะ copy ข้อความไปเร่ขายใน facebook ตัวเอง หรือ twitter หรือที่ไหน จัดไปเลยนะคะ ช่วงนี้ขายตรงค่ะ เร่ขายทุกทาง ของเขาดีจริง ไม่อยากให้พลาดจริงๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 เม.ย. 55 12:31:31

จากคุณ : ในภวังค์
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 55 11:54:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com