Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากอธิบายให้ทุกคนเข้าใจว่า พวกเราฟค.ฮั่นทุ่มโหวตมากค่ะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอแสดงความเสียใจกับแคนมากๆ นะคะ น้องมีความสามารถ เชื่อว่าน้องต้องมีอนาคตที่ดีแน่ๆ ค่ะ

ดิชั้นเป็นฟค.ฮั่นค่ะ อยากบอกให้ทุกคนทราบว่า พวกเราทั้งฟค.ขาซุ่ม ขาจร เปิดตัวและไม่เปิดตัว  พวกเราทุ่มเทกับฮั่นมากๆ เหมือนกับที่พวกคุณก็ทุ่มกับคนที่คุณรักเช่นกันค่ะ  

ที่ฮั่นได้ไปต่อเพราะความรักและพลังใจของพวกเราค่ะ วันนี้พวกเราโหวตจนมือหงิกกันไปหลายคน ฮั่นไม่เกี่ยวและน้องก็ยังคิดเสมอว่าต้องออกแน่ๆ

ขอความกรุณาจากใจจริง อย่าด่า อย่าว่าเลยค่ะ น้องไม่ผิดและไม่รู้หรอกว่าจะได้อยู่ต่อหรืออะไรยังไง

พวกเรามีวุฒิภาวะที่สูงแล้ว คุยกันด้วยเหตุผลดีกว่าค่ะ เมื่อไหร่ก็ตามที่ใช้อารมณ์มันจะเป็นผลเสียต่อหลายๆ ส่วนเลยทีเดียว

ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ

จากคุณ : สายลมที่เหน็บหนาว
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 55 22:57:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com