Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถาม FC ฮั่นครับ ติดต่อทีมงาน

ยอมรับว่าไม่ชอบฮั่น เหตุผลเพราะปกติผมดูเดอะสตาร์เชียร์คนเสียงดีมาตลอด 1.สน 2.นิค 3.ไม่เชียร์ 4.แก้ม 5.ไม่เชียร์ 6.กัน 7.ไม่เชียร์ 8.โดม  

แต่ผมมีคำถามมาถามครับ ถามจริงๆนะ สงสัยมานานแล้ว คือแฟนคลับที่บอกว่าฮั่นดูแบดบอย มีเสน่ แล้วประกาศตัวเป็นเมียฮั่นเนี่ย

ดูกันไม่ออกจริงๆเหรอครับว่าฮั่นเป็น...

ถามจริงๆนะครับ อยากรู้มาก อย่าด่าผมนะ

ขออีดิทเพิ่มเติมนะครับ
ขอโทษ FC ด้วยที่ทำให้เข้าใจผิดกันไป คือผมไม่ได้บอกว่าเป็น แล้วจะชอบไม่ได้
แล้วผมก็รู้ด้วยว่า มีบางคนในรุ่นก็เป็นเหมือนกัน แต่แค่แปลกใจที่ หลายๆคน
บอกว่าฮั่นดูแบดบอย และดูดึงดูดสาวๆ เลยถามดูว่าดูออกกันมั้ย

และหลายคนถามว่าทำไมผมถึงดูออก ผมว่ามันชัดนะ หลายๆคนที่ผมคุยด้วยก็บอกว่าเป็น ทั้งนี้ทั้งนั้น คนจะดี จะเก่ง ไม่เกี่ยวกับเป็นหรือไม่ ที่ผมออกตัวว่าไม่ชอบฮั่น ไม่เกี่ยวกับประเด็นนี้เลย เรื่องเสียงล้วนๆครับ

แก้ไขเมื่อ 09 เม.ย. 55 00:07:09

จากคุณ : มังกรอมตะ
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 55 23:42:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com