Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาพ THE STAR 8@Moon Star ๘ เม.ย.๕๕ พร้อมคำบรรยายจากความจริง+จินตนาการ ติดต่อทีมงาน

เป็นครั้งแรกที่ได้ไปมูนสตาร์์สำหรับรายการ THE STAR ครับ ดีใจมากๆที่ตัดสินใจไปวันนี้ เพราะนอกจากจะัได้เจอน้องๆ THE STAR 8 แล้ว ยังได้เจอกับเพื่อนๆใน PANTIP นี้อีกด้วย ^^ แม้จะมีฝนตกลงมาพาใจแป้วบ้าง แต่สุดท้ายทุกอย่างก็จบลงด้วยรอยยิ้มครับ...กับน้องแคน พี่ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ แต่เชื่อเถอะว่า ด้วยหน้าตาและความสามารถแบบแคนนี้ จะต้องมีที่ยืนในวงการแน่นอน และพี่ก็จะเป็นคนหนึ่งที่คอยติดตามผลงานะครับผม

...ออกตัวก่อนว่า ภาพชุดนี้ถ่ายโดยมือสมัครเล่นแบบผม ภาพเลยจะไม่ค่อยคมชัดนัก ถ้าเทียบกับพี่ๆคนอื่นที่เอารูปมาลง แต่ก็อยากร่วมแบ่งปันบ้างอะไรบ้าง ยังไงก็ทนๆดูหน่อยนะครับ ถือว่าเปลี่ยนบรรยากาศบ้างเนอะ

...คำบรรยายในกระทู้นี้ปะปนไปด้วยความจริงและจินตนาการของผม ดังนั้นรับชมเพื่อความบันเทิงเท่านั้นนะครับ

แก้ไขเมื่อ 09 เม.ย. 55 05:16:43

จากคุณ : ภัทรฉัตร
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 05:13:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com