Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฉแต่เช้า สัมภาษณ์แคน ติดต่อทีมงาน

เมื่อกี้ดูแฉแต่เช้าคลิปเสียงสัมภาษณ์น้องสแคน..เท่าที่จำได้คร่าวๆค่ะ

1. แคนอยู่ในบ้านสนิทกับใครที่สุด
น้องแคนบอกว่าสนิทกันคนละแบบแต่ที่สนิทสุดคือพี่ฮั่นครับเพราะพี่ฮั่นเป็นผู้ใหญ่ที่คอยให้คำแนะนำน้องๆหลายเรื่องมีปัญหาอะไรก็จะคอยให้คำปรึกษากัน...(อั่นเป็นทั้งขวัญใจพันทิพย์และขวัญใจน้องๆในบ้านจริงๆ)

2.เสียดายไม๊ที่ไม่ได้ไปต่อ..เสียดายครับประมาณอยากเข้าไปเพื่อแสดงมินิคอนฯ..(รายการถามต่อว่าเพราะแคนทีบุคลิกคล้ายกันเลยทำให้ไม่ได้ไปต่อ)..(ช่วงนี้จำไม่ค่อยได้งะ..55)

3.ถามว่าที่มีคนจิ้นแคนกับสตอ๊ปละ..แคนบอกว่าไม่มีอะไรครับจริงๆแล้วเล่นกันเหมือนสต๊อปเป็นเด็กผู้ชายมากกว่า(ประมาณต๊อปห้าวๆกวนๆ)...ที่จริงเป็นพี่น้องกันและเพื่อนๆในบ้านก็แซวกันเล่นเฉยๆ..ที่จริงผมจะเรียกสต๊อปว่าน้องชายแล้วนะ...555 ประมาณนี้แต่เป็นพี่น้องกันครับสนิทกันครับ

>>>>>ใครที่ได้ดูเหมือนกันมาแฉหน่อยนะสมองมันจำอารายไม่ค่อยได้ 55..ช่วงนี้นอนดึกมากมัวส่องทวิตน้องๆ 555 .>>>>>>>

.....สรุปแล้วแคนน่ารักอ่า..55 ...น้องๆในบ้านเค้ารักกันค่ะ...ห่วงใยดูแลกันอย่างดี...

...แคนจะมาแฉแต่เช้าวันพุธจ้า...

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 55 10:04:35

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 55 09:54:26

จากคุณ : neamo_3
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 55 09:52:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com