Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตั่งแต่คบกับฮั่นมา ใช้รีจอยส์หมดไป 2 โหลละ ติดต่อทีมงาน

คือเราเป็นคนผมยาวด้วยไง ของพวกนี้ก็เลยค่อนข้างเลือก
เมื่อก่อนใช้อีกแบรนด์นึง ก็ถือว่าค่อนข้างโอนะ
แต่พอเห็นว่าฮั่นใช้รีจอยส์ก็เลยลองเปลี่ยนมาใช้ดู

คุณพระ !!!!!!!!!!!!!! ผมนุ่มสลวยสวยเก๋มากๆ
ดูมีน้ำหนัก ผมเรียงตัวตรง ไม่พันกัน
ปลายผมก็ไม้ชี้ฟู
และที่สำคัญผมจะตรงมาก ไม่ใช่ตรงธรรมดานะ แต่ตรงแบบรีจอยส์น่ะ

นี่กะว่าถ้าฮั่นออกจากบ้านมาแล้วได้มาถ่ายโฆษณาคู่กับจั๊กจั่นเราก็ยอมนะ เพราะของเค้าดีจริงๆ  

อีกอย่างนึงที่ไม่พูดก็ไม่ได้ เห็นภาพตอนที่น้องคนไหนไม่ได้ไปต่อแล้วก็ต้องไปเก็บขวดรีจ๊อยในห้องน้ำกันมั้ย

สิ่งนี้กำลังสื่อถึงอะไร ????

เขากำลังสื่อไปถีงว่า ที่บ้านชั้นก็ไม่ได้ใช้หรอก เพิ่งมาใช้ก็ตอนเข้าบ้านเดอะสตาร์นี่แหละ จะใช้ของยี่ห้ออื่นก็ไม่ได้เพราะวันๆนึงก็ไม่ได้ไปไหนอยู่แต่ในบ้าน จะซื้อเองก็กลัวเปลืองเงิน แฟนคลับก็ซื้อแต่ขนม กับข้าวกับปลามาให้ อาจจะลืมของพวกนี้ไปอะไรยังงี้ แต่พอได้ลองได้ใช้กันแล้ว ทุกคนเลยรู้ว่ามันเป็นสุดยอดนวัตกรรมแห่งเครื่องดื่มจริงๆ

//me ยกรีจ๊อยส์ขึ้นมาซดเบาๆแล้วเอาแบรนด์มาหมักผมเพื่อเพิ่มพลัง

จากคุณ : sykk40
เขียนเมื่อ : 11 เม.ย. 55 14:26:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com