Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<PiC>>> The Star 8 : อัดรายการโชว์มีเฮ ((ฮั้น แกง โดม)) @ มนตรีสตูดิโอ ติดต่อทีมงาน

ผีเสื้อ

สวัสดีจ้า  เมื่อวาน จขกท.มีโอกาสไปตามน้องๆเดอะดาว อัดรายการโชว์มีเฮ ที่ มนตรีสตูดิโอ ลาดพร้าว 101 ค่ะ

บรรยากาศการอัดรายการเป็นไปด้วยความสนุกสนานอย่างมาก

น้องๆอัดมุกกันกระจาย ใครไปดูสดๆ ต้องบอกกันเป็นเสียงเดียวอย่างแน่นอนค่ะ ว่า ฮามว๊าก..กกก!! ฮ่าฮ่าฮ่า

งานนี้ จขกท.เลยเก็บภาพบรรยากาศของน้องๆ ฮั่น แกง โดม (3 คนสุดท้าย) มาแบ่งปันกันค่ะ

ภาพสวยบ้าง ไม่สวยบ้าง ชัดบ้าง เบลอบ้าง ต้องขออภัยด้วยนะเจ้าคะ แฮ่ๆๆๆlove

พยายามถ่ายน้องๆทั้ง 3 คนมาเท่าๆกันแล้ว  แต่ก็ยังไม่วายลำเอียงเทใจให้น้องฮั่นจนได้

(กระซิบ) แต่ขอบอกค่ะว่า..น้องฮั่น หล่อมากๆๆๆๆ หล่อ สูง สมาท เท่ สุดๆไปเลยจริงๆค่ะ อร๊าย..ยยยหยอกเย้า

โม้มากแล้ว  เชิญชมภาพบรรยากาศ และเรื่องเล่าพอเป็นน้ำจิ้มไปพร้อมๆกันค่ะ

รักคุณท่านสามารถติดตามรายการโชว์มีเฮ ออกอากาศในวันที่ 17 เมษายน 2555 เวลา 23.20 น. ช่อง 5 อย่าพลาดนะคร้า!! หลงรัก

จากคุณ : กุ้งเต้นโอ้ลัลล้า..อะโลฮ่า
เขียนเมื่อ : 11 เม.ย. 55 22:03:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com